CM mồi đấu

phạm hoàng

thân chào AE ORG. e có chú chim mồi đi rừng gặp chim rừng ché rất dữ, bung cánh rất đều có khi còn làm chim bổi bỏ đi. nhưng khi đem đi kè lồng thì không ché và không chơi. không biết mọi người có cách nào giúp chim mồi của e kè lồng mak đấu không ạ! e xin cảm ơn.

lồngchim

một đấu sĩ la giỏi đánh giỏi nhưng chưa chắc gì ca hay múa giỏi chú chim cũng thế

thân

yeuconchim

đây là vấn đề chung rồi bạn chim mồi thường khi kè hay ốp vào nếu mà ko căng thì khó mà nó chơi lại nó chỉ căng khi nhìn thấy chim trời thôi bạn

chickenchoac

Mình cũng có 1 em mồi kiểu thé này, dáng thì vô cùng xấu, chim bé, lông chăm đủ kiểu không mượt đc, lông đuôi bé tý tẹo như đuôi chim sẻ mỗi đc cái nước đã treo lên cây thfi để 1 tiếng nó hót 1 tiếng, để 4 tiếng nó hót 4 tiếng k nghỉ. đem kè lồng thì k đấu mà gặp con nào dữ chỉ lao vào đánh nhau :( treo xa lồng ra khuất bóng 1 phát thì nó hót như bổ củi :(

denloitrang

Chim mồi thường it con nào chơi đc cả 2 mặt lắm, vừa trường vừa đi lụp. Nhưng huấn luyện đc chim mồi chơi trường thì kg chê đc. Ở chổ mình chơi có 1 con mồi chơi trường đc tốt lắm. Bạn cố gắng luyện đi chơi đc trường đi, cố lên nhé

thucgttn

giống y con mồi của mình rồi, đi bẫy đấu với chim trời cực hay nhưng đấu chim trong lồng lại ko ăn thua,tóm lại là chỉ để e nó chuyên đi bãy thôi, còn chơi thì gột e khác do mồii của mình bẫy đc.

2ndFACE

Chim mồi thường it con nào chơi đc cả 2 mặt lắm, vừa trường vừa đi lụp. Nhưng huấn luyện đc chim mồi chơi trường thì kg chê đc. Ở chổ mình chơi có 1 con mồi chơi trường đc tốt lắm. Bạn cố gắng luyện đi chơi đc trường đi, cố lên nhé
Mình biết 2 con gần chỗ mình chim mồi luyện thành chim đấu dàn đấu khỏi chê luon ạ, cũng có vài cờ rồi