cm nhà em bi Ho .

vanthanh_daklak

Hwa em thấy 2 chú cm nhà em nó cứ khẹt khẹt trong họng nên em bắt ra cho uống Mật Ong , nhưng hok biết sao trong 2 chú, có 1 chú cứ khẹt khẹt từ hwa tới giờ mà hok thấy giãm mà hình như em nó bị ho nhiều hơn hay sao đó , có AE nào trong dd biết cách chữa thì giúp em với .em Cảm Ơn nhiều !

caphesua

cách của mình nè.bạn ra tiệm thuốc tây mua 1 chai bạch ngân pv về cho em nó uong.nhớ đọc hướng dẫn rôi theo đó mà cho e nó uống nha.vai ngay là e nó khỏe ah.

caphesua

[/URL][/IMG]của bạn nè

HieuYamahaBD

Mình cũng có 1 chú bị ho giống bạn chuẩn bị mua Bạch ngân PV nè mà chưa thử hi ! ngày mai sẽ thử

HieuYamahaBD

Nhờ cao thủ chỉ đường , em có 1 con Bình Định đc 1.5 tuổi lồng em nó bị bệnh gì em k biết . Mỗi lần treo ra mà có gió hoặc cho tắm , hoặc phơi nắng là em nó y như bị hắc xì , có phải em nó bi ho k các bác , em nó bị cũng vài tháng nay rồi nay mới thay lông xong , mà em k phơi nắng đc phơi nắng tý là em nó ho hoặc hắc xì , cao nhân nào có bài thuốc hay giúp em cái em cám ơn..

chaomaophoxuoi

ko tắm không phơi nắng trong thời gian này uống pv không khỏi mình sẽ bầy cách cho bạn sau nhé pv cũng là 1 loại thuốc rồi

linhu

Bạch Ngân PV dành cho trẻ em. Cu con nhà mình cũng dùng Bạch Vân nhưng thấy ko hiệu quả bằng Nam Hà Bổ Phế. Mình cho chim uống Nam Hà Bổ Phế pha với nước ấm ngọt ngọt cỡ chuối chín , 1 ngày uống hết 1 hũ là khỏi, kể cả cảm lạnh cũng dùng Nam Hà Bổ Phế luôn.

tuanlv115

3 lát nghệ + 3 lát gừng đun xôi với 1 bát con nước . đổ ra cái bát xong cho 1 thìa mật ong để nguội . Cho nó uống 1 tuần liền mỗi ngày 1 lần . Để nơi tránh gió lùa ko tắm . Chúc chú chim mau khỏi bệnh

nghiado

Đập 1 nhánh tỏi bỏ vào lồng trùm kín. Mỗi ngày thay 1 nhánh. Mình đã làm thấy hiệu quả .