CM tắm là nó rên @@

kubjnz

Các bác, ai biết làm sao mà mỗi khi mình cho tắm là nó lại kêu như này với ạ ?.?

dauvietha

Con này thấy nước mừng quá nó ro vậy mà. Không vấn đề gì đâu bạn!

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Bác cư làm các anh em hoảng lên! Chim nó đang sướng đó bạn! Hi hi! Không có vấn đề gì đâu!

kubjnz

à thế à :)) thanks các bác tại mới chơi nên chưa có kn lắm. Lại tưởng rét quá hay làm sao :D

vukienvp

Bác này mới chơi chim hay sao mà bảo giọng này là rên?
Chim đang rò đấy bác à.

lenhattan

1 lần mình nge tiếng rò này là cảm thấy phấn khích lắm. Tiếng rò biểu hiện 2 trạng thái đó bạn. 1 là cảnh báo nguy hiểm. 2 là mừng rỡ. Nếu 1 lần mình cho nó món gì mà nó thích là nge rò như kiểu biểu hiện cảm xúc vậy.mình củng vui lây. Hì.

huynhoc113

hehe con chim của mình khi cho vào tắm nó cũng rò rò như vậy cả lúc rồi mới tắm á,cứ tưởng nó bị sợ nước hay sao ak,giờ mới biết ^^

kenken

em nó đang tự sướng đấy, thấy nước tắm mừng quá la um sùm thui!

yeuchimhue

úi trời đọc topic nghe rên hết hồn , nhìn clip mới hiểu , sao gọi là rên hả bác , em nó mừng nó thank bác đó chớ hêhhehe

caube1002

à thế à :)) thanks các bác tại mới chơi nên chưa có kn lắm. Lại tưởng rét quá hay làm sao :D
chim nó đang bảo là rét thế này mà bắt tao tắm 1 mình thì tắm sao nổi, kiếm thêm cho tao 1 em mái để tắm chung đi.hehe:D đùa bạn tí thôi chú không vấn đề gì đâu bạn à, chim thấy nước thích quá nên vậy đó.

laohacrom

Lật đật vào xem coi chú chim chào mào nó " rên" như thế nào trước giờ chưa có biết, hóa ra bé cái lầm hihi, em nó rò vì khoái chí thôi.

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Chắc em này lâu lắm mới được tắm nên xướng rên lên

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Bác mới chơi nên không biết đó thôi! Nó đang mừng khi gặp nước đấy!