con chim này chơi như vậy được chưa. mấy bác cho em ý kiến , em đang tập chơi chim.

bomem

em này ở nhà thì rất siêng hót, nhưng lên cội thì em nó chơi hơi bị rụt rè. có khi sụp cả mào.

Sửa bởi Amin:

VipClub

Vua Chào Mào
giọng đổ trong. lí lắc . chắc có lẻ em nó còn non mùa ra trường chưa dám thể hiện. nhưng có vẻ hơi ghiền người . bác cố gắng nuôi siêng dợt để xa ra . con này giọng hay quá

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
con này thì hok dc đâu mak là wa dc.chúc mừng chủ thớt nhé.đưa đi cội chơi lần đầu thì để xa,che áo lồng.chim bác là chim già rừng hay má trắng nửa..nhiều yếu tố lắm.nhưng chúc mừng bác có chim hay nhé

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Chim hay quá , chúc mừng bác . Từ từ luyện cho em nó ra cội nhé . Xin chúc mừng !

Thân , black_fish9402,

letamtits90

trường hợp của anh đâu pải lạ gì....ở nhà thì hót căng lắm , ra cội thì xù lông cụp mào ...heee ... em này có tương lai đó...a cố gắng chăm và cội là ngon liền

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
quá hay chơi chim thích nhất cái kiểu lý lắc của nó ,không thích kiểu chéc của nó lắm

ledinhnhan01

giọng chéc nghe không hay lắm, chim con nuôi lên phải không bác ? nết chơi khá tốt,bác cứ siêng mang em nó đi trường cho em nó cải thiện độ tự tin
thân/ ledinhnhan01

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
chim chơi soolo tốt đấy bác! Hình như con này tơ lên! giọng tốt đem đi dợt thường xuyên để cải thiện nha bạn

dang sang

chim này hay nhưng cũng có mùa rồi,ở nhà đừng cho chim chơi coi chừng nó quen chơi sân nhà khi ra trường đứng im bực lắm.

chipchip0203

Bác ơi chim của bác chơi hay quá hihi con này là quá dc rùi xin chuc mừng chủ thớt hihi

giọng chéc em này cũng ko hay lắm bác ạ.nhưng nhìn cái điệu bộ là đã thấy ghét rồi hehe,chúc bác có chú chim hay,cố gắng đi dợt dãi cho em nó nhé bác !!!