CUP Hoàng Đế Quang Trung (Bàn Cho Vui)

trongkhuongbd85

minh là dân bình định nhưng sống Đà Nẵng cũng lâu ,nhưng cảm thấy bình định có nhiều bản sắc văn hóa hay ,trong thú chơi chim cảnh cũng vậy chim chào mào bình định cũng trở thành vốn văn hóa ấy ,trong những năm gần đây bình định mà cụ thể Qui Nhơn anh em ủng hộ thu chơi chim cảnh rất mạnh đặc thù là chim chào mào ,vậy tại sao ta không làm một cuộc thi hoành tráng cứ một năm một lần mang tầm cở ngày hội ,mang thương hiệu với giảúp Cup Chào Mòa Hoàng Đế Quang Trung dây cũng là nơi cho anh em trong và ngaoif tinh hội ngộ gặp nhau ,vài lời chia sẽ nếu thấy không hợp lý các bác bỏ qua

vô danh

Ý tưởng hay anh em Bình Định nên thực hiện ý tưởng này rất hay cho bạn 1 phiếu tổ chức được cũng có ý nghĩa lắm

viet

Chào Mào Diêu Trì
AE Bình Định đang có ý định này và đang hoàn chỉnh kế hoạch, dự định là 1/1/2014. Cũng có ý kiến lấy ngày giải phóng Bình Định 30/03/2014. Mình chỉ biết vậy. Thân.

thangqn

AE Bình Định đang có ý định này và đang hoàn chỉnh kế hoạch, dự định là 1/1/2014. Cũng có ý kiến lấy ngày giải phóng Bình Định 30/03/2014. Mình chỉ biết vậy. Thân.
hoặc ngày mùng 5 tết âm lịch trùng với lể hội đống đa cũng được, ủng hộ ý tưởng này

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Theo kế hoạch thì định kỳ giải Thi chào mào mở rộng lần thứ 2 sẽ diễn ra vào ngày chủ nhật gần với ngày 31/3 giải phóng Quy nhơn nhất. Năm nay, Bình Định nhiều sự kiện cũng như đã tổ chức mở rộng lần I rồi các bạn à!

Đến hẹn lại lên chứ thi nhiều quá không xuất hiện hàng lạ và độc được đâu các cụ!

Thân ái!