Danh sách Ban vận động & Phát triển diễn đàn

Leodevincy

Chào mào Việt
Thân chào toàn thể ACE,

Sau gần 2 năm hoạt động, được nhiều ACE trên mọi miền tổ quốc yêu mến và ủng hộ. Nay diễn đàn đã hơn 8000 thành viên và có vô số bài viết bổ ích về chào mào, cũng như các hoạt động hỗ trợ các hội thi ở các tỉnh, công tác xã hội,... với những thành công đã đạt được và BQT nhận thấy để hoạt động hiệu quả, chúng ta cần chuẩn bị kinh phí để duy trì các hoạt động đều đặn của chaomao.org trong tương lai, do đó tập thể BQT vừa đi đến thống nhất sẽ thành lập ban "Vận Động Tài Trợ" và kết nạp các AE sau đây:

1. Anh Thanh, nick Thanhglass
  2. Anh Hùng, nick Tiger Lee
  3. Anh Hoàng, nick Bilado
  4. Anh Đức, nick chaomao_mduc
  5. Anh Huy, nick Phan Thanh Huy
  6. Anh Lương, nick Luongdd
Xin thông báo đến toàn thể ACE được biết.

Đại diện BQT,
Leodevincy

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
Chúc mừng các ACE có sao:d. Nhiệm vụ mới quan trọng và nặng nề, mong các ACE cố gắng. Đề nghị Mod bổ sung đầy đủ thông tin: họ tên, số điện thoại, email liên lạc thì tiện contact hơn.

tri_okthau

hvkt_87

Nhìn mấy bác có thêm cái sao đẹp thật!Chúc các bác nhiệm vụ mới gặp nhiều may mắn ! :D
Thân!

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Chúc các Thiếu Tá sức khỏe, hoàn thành tốt nhiệm vụ, luôn là đôi cánh vững chắc để ORG bay xa....

tuannokia789

chúc các bác hoàn thành nhiệm vụ và đưa diên đàn ngày một phat triển manh chúc các bác thành công

Tom

Chúc mừng các bác. Hi vọng các bác sẽ góp công sức giúp cho diễn đàn ngày càng phát triển.

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Chúc các bác lên sao vàng ...mong các bác cố gắn hoàn thành nhiệm vụ thiên sứ góp công sức xây dựng diễn đàn OGR ngày càng gắn kết và lớn mạnh .
Thân chào

tomkid

Với những gương mặt ưu tú trên, chắc chắn sẽ thành công

tutaicongtu

Một sáng kiến rất hay mong rằng các thành viên được tuyển chọn hãy phát huy vai trò của mình tốt nhé

thangqn

thành lập ban này chắc chaomao.org phát triển bền lâu gắn kết nhiều ae đam mê chao mào đây,chúc các anh sao vàng thực hiện tốt công việc các ae giao phó tin tưởng

chenruounong

Chào mào và tôi
Chúc mừng các bác lên sao. Mong rằng sau khi lên sao thì các bác thúc đẩy cho diễn đàn càng ngày càng phát triển