Danh sách Chào Mào Danh Dự

Leodevincy

Chào mào Việt
Đây là Title mà BQT muốn dành tặng cho một số Anh/Em chơi chào mào có thâm niên tham gia hoạt động và có đóng góp tích cực vào việc xây dựng cộng đồng chào mào Việt Nam ngày càng phát triển.

Mình xin công bố danh sách nick của một số Anh/Em thâm niên có đóng góp tích cực để các anh em được biết và cùng có thêm nhiều đóng góp cho cộng đồng chào mào nói chung và chaomao.org nói riêng:

• cmnhatrang (Hiện tại đã là SMOD)
  • doanlengoc
  • bemaap
  • phutdn
  • leebul
  • tuansmb
  • chào mào bổi
  • tinatino
Chúc anh em sức khỏe,

P/S: Dĩ nhiên danh sách sẽ ko dừng lại ở đây, nó sẽ còn thêm và thêm nữa. ;-)

Sửa lần cuối:

ChaomaoNhatrang

Đây là Title mà BQT muốn dành tặng cho một số Anh/Em chơi chào mào có thâm niên tham gia hoạt động và có đóng góp tích cực vào việc xây dựng cộng đồng chào mào Việt Nam ngày càng phát triển.

Mình xin công bố danh sách nick của một số Anh/Em thâm niên có đóng góp tích cực để các anh em được biết và cùng có thêm nhiều đóng góp cho cộng đồng chào mào nói chung và chaomao.org nói riêng:
  • cmnhatrang
  • doanlengoc
  • bemaap
  • phutdn
Chúc anh em sức khỏe,

P/S: Dĩ nhiên danh sách sẽ ko dừng lại ở đây, nó sẽ còn thêm và thêm nữa. ;-)

Chúc mừng các bác đã được vinh danh, đây cũng là 1 danh dự nhưng cũng là 1 trách nhiệm vì các bác là thành phần góp phần cùng BQT xây dựng diễn đàn.

Leodevincy

Chào mào Việt
Chào Anh/Em,

Thay mặt BQT xin thông báo kết nạp bác Chiêu nick "Chào mào bổi" vào "Thành viên danh dự" của trang chaomao.org.

Xin chúc mừng anh,
Leodevincy

hoantq

Member
Chào Anh/Em,

Thay mặt BQT xin thông báo kết nạp bác Chiêu nick "Chào mào bổi" vào "Thành viên danh dự" của trang chaomao.org.

Xin chúc mừng anh,
Leodevincy
Chúc mừng anh Chiêu nhé.
Chúc bác vui với vai trò mới

Leodevincy

Chào mào Việt
Chào Anh/Em,

Mình cập nhật ở đây thêm 2 bác đã được thêm vào "Chào mào Danh dự", nick đã được cập nhật nhưng chưa thông báo. Thanks Anh/Em,

• Leebul
  • Tuansmb
Chúc A/E sức khỏe,
Leodevincy

tuancdnnt

Chào mào mí đỏ
Chúc mừng các bác. Thêm chức danh là thêm trách nhiệm. Chúc các bác có những đóng góp hay để diễn đàn ngày càng phát triển.

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Chào Anh/Em,

Xin chúc mừng anh,
Leodevincy

Cố gắng mài cho mòn quần đùi trên ghế cho anh em học hỏi trao đổi và được chia sẻ nhá anh

hoantq

Member
Chào Anh/Em,

Mình cập nhật ở đây thêm 2 bác đã được thêm vào "Chào mào Danh dự", nick đã được cập nhật nhưng chưa thông báo. Thanks Anh/Em,

• Leebul
  • Tuansmb
Chúc A/E sức khỏe,
Leodevincy
Chúc mừng anh Sang và anh Tuansmb

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Chúc mừng bác Chiêu nhé. Chúc bác ngày càng phát huy vai trò để giúp diễn đàn phong phú hơn.
Thân chào, tinatino

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Chào Anh/Em,

• Leebul
  • Tuansmb
Chúc A/E sức khỏe,
Leodevincy
Chúc mừng 2 bác nhé, dù hơi muộn....
Góp ý với BQT : sử dụng chức năng Edit cập nhật danh sách các bác vừa được kết nạp thêm lên trên đầu trang ( tương tự topic Điểm danh anh em www.chaomao.org ...) để AE dể theo dõi đầy đủ toàn bộ các bác " Chào mào danh dự "
Thân chào, tinatino

Leodevincy

Chào mào Việt
Chúc mừng 2 bác nhé, dù hơi muộn....
Góp ý với BQT : sử dụng chức năng Edit cập nhật danh sách các bác vừa được kết nạp thêm lên trên đầu trang ( tương tự topic Điểm danh anh em www.chaomao.org ...) để AE dể theo dõi đầy đủ toàn bộ các bác " Chào mào danh dự "
Thân chào, tinatino
Thanks bác tinatino, danh sách đã được cập nhật.

Chúc A/E sức khỏe,
Leodevincy

VipClub

Vua Chào Mào
Chúc mừng bác chiêu đả đăng quan lên một cương vị mới.
Chúc mừng anh !

Tuansmb

Chào Mào Danh Dự
Chúc mừng các anh và cảm ơn BTC nhé.
Chúc cả nhà sức khỏe-vui.
Tuansmb

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Thank Leodevincy , BQT tất cả các AE. Chúc cho tất cả các AE đều là " Thành viên danh dự".

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
chúc mưng anh chiêu nich mới trách nhiêm mới nha ,chúc toàn thể ae DD đóng góp để dd ngày càng phát triển và lớn mạnh hơn thế lữa

Leodevincy

Chào mào Việt
Hi All A/E,

BQT và anh em chaomao.org ghi nhận những đóng góp của a Tâm tinatino, BQT thông báo mời anh vào thành viên danh dự và đó là tấm lòng của BQT và anh em chaomao.org. Xin chúc mừng anh với cương vị mới và chúc a sức khỏe và thành công.

Leodevincy