em CM cùi nhà em mong ae giúp đở dùm

• Người khởi tạo bom
  • Ngày bắt đầu

bom

em nó rất dạng..có thể thả ra được.bún tay là đá..mang đi chơi thì bung cánh xè đuôi và kêu tiếng bọng nhưng giọng kêu rất tệ...treo ở nhà thì rất ít kêu,chỉ kêu linh tinh thôi..có lúc còn kêu "wit wiu " rất nhiều.mọi người giúp e làm sao cho nó hết kêu wit wiu và kêu nhiều đc không..đây là clip của em nó..mong ae giúp đở dùm em.

neo

con này chim chuyền hay chim con , nhưng bị lỗi giọng rồi , cách giải quyết bây giờ tìm con chim dữ cho nó dè , sau 1 thời gian e nó tự đổi giọng , tuy nhiên thỉnh thoảng nó vẫn ra giọng cũ . tướng tá nhìn cũng được đó

bom

con này chim chuyền hay chim con , nhưng bị lỗi giọng rồi , cách giải quyết bây giờ tìm con chim dữ cho nó dè , sau 1 thời gian e nó tự đổi giọng , tuy nhiên thỉnh thoảng nó vẫn ra giọng cũ . tướng tá nhìn cũng được đó
zẫy là giờ mình kiếm con chim già cho nó học giọng ak hã bác..để em làm thử..thank bác nhiều

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
THẾ giờ có cách nào cho em nó kêu hay hơn được không bác...chim của thằng bạn cho nên củng không biết chim con hay bổi nữa
Nếu con này đã học giọng hết rồi thì khả năng thay đổi giọng thì rất khó!

Tiger lee

www.chaomao.org
Theo Mình bạn nên chăm em nó đủ lửa sẽ giảm dc giọng gọi bày và giọng chim con.

bom

chú chim này mang đi bẫy thì chắc khỏi chê nhỉ ??? kekekekeke
chim như thế đem đi bẫy ngon lắm hã bạn..bạn giải thích cho mình biết được không..hôm bữa post hình mấy bác kia củng nói tướng chim mang đi bẫy là ok..