Em mồi chinh chiến không biết bao nhiu em, đang Thay lông mà cũng tự sướng.

Trung@HN

Chim chơi hay quá! Đang thay lông mà sung như vậy thay lông xong chắc chơi giữ lắm.

xellosak

ko biết em có nghe nhầm không hình như có tiếng gà con

tuancpqnn

chim chơi hay quá. vào tay mình thì mình k bán. tiền làm kiếm ddc chứ để kiếm ddc 1 chú hay ko đơn giản. chúc mừng bác. các bác lưu ý ko mua bán và đưa giá tiền lên diễn đàn nhé. ^^

YeuCM

clip hay quá ko biết chơi ntn
nhưng cá nhân mình thấy e nó ko dưới 2tr chứ ko phải 700k :p
cám ơn Bác nhé. Đi cafe nó chơi cũng nhiệt lắm. Cánh, sàn câu, bọng... Em này bắt gần 100 bổi rồi đó bác. Giờ mình luyện đi trường. Chứ nó thấy lồng bẩy Là mê hơn lồng nuôi bác a. Hi

Mickeycm.batoqn

thanks thánh phán bựa nhé. Có người trả 4 chai chưa bán đó bÁc. Bác đem 700k minh bán cho sợi Long đuôi nhé

bạn hiểu từ 700k của họ ko mà phán thế.
Pos cip thì phải có người đánh giá này nọ chứ,cá nhân mình thấy con bạn mồi hay giọng dở.Không có gì đặc biệt .
HẾT

ncmask86

thanks thánh phán bựa nhé. Có người trả 4 chai chưa bán đó bÁc. Bác đem 700k minh bán cho sợi Long đuôi nhé
4 chai có phải là 4 triệu việt nam đồng không bác? 4 chai mà sao xứng với con này, còn này theo mình là có 1 không 2, có con nào giống nó đâu. bán làm gì???để nuôi đi bác.

YeuCM

4 chai có phải là 4 triệu việt nam đồng không bác? 4 chai mà sao xứng với con này, còn này theo mình là có 1 không 2, có con nào giống nó đâu. bán làm gì???để nuôi đi bác.
hi thanks bác nhiu nhé. Minh ko bao giờ bán con này. Nó chinh chiến nhiều nên Giờ nó vô giá đôi với mình. 4chai nhậu 2 chầu cũng HẾT a. Hihi. Rảnh đem đi cafe đi bẩy thì còn gì bằng.

YeuCM

bạn hiểu từ 700k của họ ko mà phán thế.
Pos cip thì phải có người đánh giá này nọ chứ,cá nhân mình thấy con bạn mồi hay giọng dở.Không có gì đặc biệt .
HẾT
trc tiên cám ơn lơi nhân xét của bạn nhé. Giọng nó dụ chim vậy Chứ sổ thì mình chưa quay hết. Cũng tuy ng đánh giá. Bạn xem có con nào nó kéo Liên hôi vậy ko? Còn đánh giá theo tiền thì mình ko thích 700k Giờ mà làm Gi. 1 con bôi hay ở Huế cũng trên 1 chai.