Gửi cộng đồng chơi chào mào tại TP. Việt Trì - Phú Thọ

tungcapt

Nội dung chỉ là giao lưu tiếng hót ...tuy nhỏ, nhưng nó là sự khởi đầu được xây dựng khá là vất vả để có được sự công nhận từ Hội SVC thành phố nhằm tạo 1 sân chơi chính thức cho tất cả mọi người (dợt chim 8h chủ nhật hàng tuần tại địa chỉ như trong giấy mời ý các bạn có chung niền đam mê đến góp vui nhé). Đây chỉ là phác thảo tự chế tạm thời giấy khen - giấy mời buổi giao lưu ra mắt CLB:
view
[/URL] [/IMG]

coem_05

Chào mào Phú Thọ hay, mình đang sở hữu 2 em chơi tốt lắm, giọng đanh, ché cũng rất lực.

tranvanhung

Nội dung chỉ là giao lưu tiếng hót ...tuy nhỏ, nhưng nó là sự khởi đầu được xây dựng khá là vất vả để có được sự công nhận từ Hội SVC thành phố nhằm tạo 1 sân chơi chính thức cho tất cả mọi người (dợt chim 8h chủ nhật hàng tuần tại địa chỉ như trong giấy mời ý các bạn có chung niền đam mê đến góp vui nhé). Đây chỉ là phác thảo tự chế tạm thời giấy khen - giấy mời buổi giao lưu ra mắt CLB:
view
[/URL] [/IMG]

Chúc mừng việc chính thức thành lập "Chi hội chim cảnh Tp.Việt Trì", mong rằng các bác sẽ luôn luôn là những đầu tàu để duy trì và phát triển phong trào chim cảnh tại địa phương.

Mình có góp ý chút xíu, mong các bác xem qua: Chữ "chào mào" trong giấy chứng nhận bị lỗi khoảng cách font, bác nên chỉnh lại cho hoàn thiện, bên cạnh đó chứ "tp. Việt Trì" cũng nên sửa lại là "Tp.Việt Trì" thì có lẽ sẽ hợp lý hơn.

phutho

TP Việt Trì em cứ tưởng TX Phú Thọ nhưng cũng xin chúc ae có trung niềm đam mê phát triển và duy trì ngày càng lớn mạnh
dù sao cũng gần về tới em rôi 35km nữa là đến ;)