Ghép cặp chào mào

bica92

Chả là e đang nuôi một em chào mào ( nuôi chơi thôi), em cũng chẳng biết em ấy là trống hay mái. Dạo gần đây có một em chào mào hay bay đến lồng chào mào của em, em đã bẫy và bắt được nó. Các anh chị cho em hỏi tụi nó có phải là một cặp không ạ, có nuôi chung được với nhau không? Mong các pro chỉ giáo giúp em:D. Thanks all

jenycuong

tot nhat la kiem mot cai long nua de nuoi, neu con do la mai thi cung tot de kep cho chim trong len chim. Thu 2 la sau nay co y nuoi chim sinh san thi cung ok

Sửa bởi Amin:

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Ặc chắc k phải 1 cặp đâu bác! nên kiếm 1 cái lồng riêng cho em nó nnha

Pleikupho

Bạn kiếm thêm 1 cái lồng nữa cho vn kia, rồi treo 2 con ko cho thấy mặt 1 thời gian xem sao, sau đó sáp lại coi thái độ, nếu mà nó sừng nhau Là ko phải, nếu 2 e nó rũ cánh xuống có thái độ ko đấu đá thì sau 2 3 ngày thả vào chung ok

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Chả là e đang nuôi một em chào mào ( nuôi chơi thôi), em cũng chẳng biết em ấy là trống hay mái. Dạo gần đây có một em chào mào hay bay đến lồng chào mào của em, em đã bẫy và bắt được nó. Các anh chị cho em hỏi tụi nó có phải là một cặp không ạ, có nuôi chung được với nhau không? Mong các pro chỉ giáo giúp em:D. Thanks all

Nếu cho kè thấy thế này là ok rồi ! Chúc sớm có baby nhé bác !

tuanchoe

khong biet chim trong voi mai phan biet the naoa cac bac
Xin vui lòng viết tiếng việt có dấu !

Sửa bởi Amin:

mechim

Mua máy về ấp trứng đi bác, hết muà thay lông là đến mùa sinh sản đấy. Biết đâu Bác lại nhân giống ra nhiều em chiến thì sao. hj:p