Giúp em !!!

cmbinhduong

Mọi người ơi giúp em với . chim ăn cám Chào mào Bình Dương đi phân lỏng và tanh quá . vậy do chim không hợp cám phải không? bây giờ chuyển sang cám khác được không?

cmtegiac

Mọi người ơi giúp em với . chim ăn cám Chào mào Bình Dương đi phân lỏng và tanh quá . vậy do chim không hợp cám phải không? bây giờ chuyển sang cám khác được không?
chỉ 1 con hay tất cả các con trong nhà đều có hiện tượng đó. Sử dụng cám được bao lâu rồi? Nếu tất cả thì nên đổi qua cám khác bạn nhé

cmbinhduong

chỉ 1 con hay tất cả các con trong nhà đều có hiện tượng đó. Sử dụng cám được bao lâu rồi? Nếu tất cả thì nên đổi qua cám khác bạn nhé

Em nuôi có 1 con à anh . chim ông anh tặng nên e đổi qua dùng Cám BD . mà thấy tanh với đi lỏng . Vậy giờ đổi ngang có sao không anh?

crystalcandy

Chi của em bị tiêu chảy nặng, có mùi đó. Em cho nó ăn chuối sứ chưa chín tới, chỉ hơi chín thôi, còn chát nhé. Đổi qua cám nam đà nẵng đi em!

cmbinhduong

Chi của em bị tiêu chảy nặng, có mùi đó. Em cho nó ăn chuối sứ chưa chín tới, chỉ hơi chín thôi, còn chát nhé. Đổi qua cám nam đà nẵng đi em!

vậy cần mua thuốc pha cho nó uống ko anh? hay chỉ ăn chuối chát từ từ nó hết

crystalcandy

An chuối chát 2 ngày hay 3 ngay la ôn. Em cho nó ăn thêm sâu quy. Cho nó nóng thì đi phân cục. Xog e đổi nam đà nẵng cho nó ăn thử xem sao