Giải trí với những màn độc tấu ghi ta rất hay

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
kỹ thuật chơi đàn hok bít phải nói sao nửa...thank A chia sẻ nhé

nghethienan hue

mình thích nhát cai kiểu vùa chơi cả dàn và trống luôn đó ,bác Leo cung đam mê nghệ thuật ghê ,xin hỏi bác năm nay được bao nhiêu mùa rồi hả bác

chipchip0203

cảm ơn bác leo ạ hihi không biết ở dđ mình có bác nào chơi guitar không nhỉ dạy e với hihi e thấy đám con gái lớp e có 2 bạn chơi guitar cũng giỏi lắm nhưng lũ con trai thì gà vật huhu xí hổ thật:(

ducthitran

Nhìn cái tay của anh này mà giền quá, ước j mình được như anh ấy, đi tán gái thì khỏi phải nói:D

saosau

Cây đàn đau khổ, bị ông này chà nát cả mặt luôn.
Cao thủ............................

Leodevincy

Chào mào Việt
mình thích nhát cai kiểu vùa chơi cả dàn và trống luôn đó ,bác Leo cung đam mê nghệ thuật ghê ,xin hỏi bác năm nay được bao nhiêu mùa rồi hả bác
Mình được 32 mùa xuân rồi bác. Rất hân hạnh được làm quen.

Bonus thêm AE 1 bản độc tấu khá hay của John Gomm

vubaucat

công nhận anh leo củng đam mê guitar nhỉ.bửa nào anh chời đàn guitar với mấy em chào mào cho ae thưởng thức nhé.

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
công nhận hay thật mình đang có dự định đi học ghi ta từ lâu ,nhưng vì đam mê chim lên không đi được .mê chim mà vợ đã mắng khổ thêm cái khoản ghi ta này chắc vợ nó giết

vuthiyennhi

Thêm 1 video rất độc đáo mời ae thưởng thức. Hix vẫn chưa hiển thị được clip, sory mod

Sửa bởi Amin:

Leodevincy

Chào mào Việt
Gởi thêm 1 clip của 2 bé Việt Nam tự đàn và hát khá hay, AE nghe cho vui và động viên em nó thành tài :p

Leodevincy

Chào mào Việt
Thêm 1 ca khúc tâm trạng, 2 bé thích hát tiếng Anh và hát rất cảm xúc

Leodevincy

Chào mào Việt
Lâu lâu làm 1 bản phối hợp, thể hiện sự sáng tạo, kỹ thuật, và cả đam mê nữa. Thanks Thức vì đã chia sẽ link này.

chaomao121212

Bác Leo biết đàn ghita ko? Chi em vai chieu với, em học miêt mà chỉ đàn dc mỗi bài romance. hix

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Cuối tuần rồi, thư giản 1 xíu nào.

Cuối tuần dzui dzẻ, sức khỏe!

Leodevincy

Chào mào Việt
Cuối tuần rồi, thư giản 1 xíu nào.

Cuối tuần dzui dzẻ, sức khỏe!
Những kiểu đàn và phối âm chỉ dựa vô 1 thiết bị quả là đỉnh cao của âm nhạc. Nó đòi hỏi người chơi nhạc ko chỉ giỏi kỹ thuật mà còn phải biết thổi hồn vào nhạc cụ và từng phần của nhạc cụ. Quả là 1 tác phẩm âm nhạc rất đáng ngưỡng mộ. Thanks Thức,

Nice weekend mọi người.
Leodevincy