Giọng ché lạ.

ducthitran

Con bổi gần xong lông mùa đàu của em hôm nay tự nhiên bị hâm sao nó ché liên tục. Thấy nó ché củng lạ nge hay hay nên quay mấy bác nge thử xem em nó ché có được không. Mải ngồi xem đến lúc quay đươc có 1 phat ở 1 phút 30s. Mấy bác nge thử cứ gạch đá thoải mái để em nó mau đi được giàn:rolleyes:

chaomao81

nhà bác toàn chim hay, toàn chim dữ k, đổ giọng hay quá, chim ché này mà mấy e chim nào không vững tâm lý là nhãy nháo nhác liền đó nha.chúc bác có con chim bổi hay.

ducthitran

nhà bác toàn chim hay, toàn chim dữ k, đổ giọng hay quá, chim ché này mà mấy e chim nào không vững tâm lý là nhãy nháo nhác liền đó nha.chúc bác có con chim bổi hay.
Thank bác. Nhà mình đa số bổi lở nhiều hay ji bác ơi. Được cái bọn nó củng siêng hót. Em này sau hơn 1 tháng ủ lông hôm nay mới cho vào lồng lực chắc ku cậu bay nhảy sướng nên ché nhiều, ché 2 kiểu khác nhau nhưng nối vào nhau thấy lạ nên quay cho mấy bác nge cho vui.

móc chim ra

keee thế là 1 em chuẩn bị thành tài nhé bác.bác tuyển nữa ko? đấy chỉ là tơ thôi mà, còn hàng già thì khủng hơn nhiều.con này ché kép , lửa củi chưa bao nhiêu chắc cỡ 40% thôi.đầy đủ thì nó ché chắc mấy e rúc đế lồng hì hì

ducthitran

keee thế là 1 em chuẩn bị thành tài nhé bác.bác tuyển nữa ko? đấy chỉ là tơ thôi mà, còn hàng già thì khủng hơn nhiều.con này ché kép , lửa củi chưa bao nhiêu chắc cỡ 40% thôi.đầy đủ thì nó ché chắc mấy e rúc đế lồng hì hì
Hê, lúc chiều thằng TR có điện cho bác rồi đấy, để giải quyết bớt ngaoif này rồi sẻ cho mấy em nó nhập khẩu tiếp. Công nhận nó ché nge phê thật, mấy con già nge nó ché còn bay loạn lên. Lông mặt với lông mào còn đầy lông ống;)

móc chim ra

Hê, lúc chiều thằng TR có điện cho bác rồi đấy, để giải quyết bớt ngaoif này rồi sẻ cho mấy em nó nhập khẩu tiếp. Công nhận nó ché nge phê thật, mấy con già nge nó ché còn bay loạn lên. Lông mặt với lông mào còn đầy lông ống;)
uh.giải quyết bớt đi cũng tạo cho ae có nhiều đk sở hữu chứ mấy bác ém hàng quá.heee con nào đc thì em cắn đuôi làm dấu cho bác mà . con này giờ thì phơi nắng nhẹ,cứ để phà phà cho nó lên đừng ép quá.khô lông thì siếc nắng dần dần.đang lửa giả đấy tháng sau mới lửa thật chơi mới bền:cool: