Giới thiệu một loại dinh dưỡng phòng và chữa bại liệt cho chim.

datpham

Hôm nay mình giới thiệu cho các bạn một loại dinh dưỡng để các bạn cùng tham khảo. Mình đã chữa thành công cho chú chim của ông anh đã bị bại liệt hoàn toàn. Bằng cách pha thuốc vào cóng nước cho chim uống hàng ngày. Chỉ sau 20 ngày chim đã lò cò nhảy và hai tháng sau chim trở lại bình thường, nhảy nhót hót hét ầm ĩ. Bài thuốc này mình học được của một Bác chuyên nuôi bồ câu đẻ. Còn các bạn nuôi chim cảnh, nhất là chào mào không cho ăn cám ngon, hoa quả, mồi tươi đầy đủ chim rất dễ bị liệt. Vậy nên đàn chim nhà mình một tháng mình cho uống 4 đến 5 lần chim rất khỏe. Chỉ 10 nghìn đồng mua ở hiệu thuốc thú y các bạn nhé.
Chúc các bạn thành công và luôn có những chú chim khỏe.
[/URL][/IMG]

mecm

chụp hình nhỏ quá,chất ra tiệm thuốc đưa 10k như bác là ngta biết thuốc bại liệt của bác quá

datpham

Ảnh rõ hơn đây cả nhà, mình đã chữa thành công một em đã liệt hoàn toàn.[/IMG] [/video]

thai

rất bổ ích . nhưng ngoài tiệm thuốc tây cũng có rất nhiều loại thuốc dinh dưỡng . muốn chim cò xương cứng cáp các bác cứ cho uống canxi thủy tinh là chân rất ýt khi bị đau

vu007

vay la co co hoi cuu 1 em bi que roi em nay sap ngoi xe lang roi . lay chua cam on AME

huynguyen0502

anh em nào có thể cho mình lại hình anh loại thuôc được không.mình không thấy hình gì cả
Thân!

TVC

Hình chạy đi đâu mất rùi, nhìn có thấy gì đâu thớt?