Giao lưu anh em Tp Vính

sonbt

Từ ngày 15/03 --> 17/03 mình có ra công tác và học tập tại Đh Vinh, không biết có anh em nào org ở thành phố Vinh ko ? Nếu được cho mình xin ly cafe...
Cảm ơn anh em !

Mod nào đi qua sửa giúp em cái tiêu đề, bị lỗi dấu chữ rồi.
Cảm ơn mod !

chenruounong

Chào mào và tôi
Nếu không thấy ae ở Vinh thì đi qua Quảng Trị ghé lại cũng được a. hehe

sonbt

Nếu không thấy ae ở Vinh thì đi qua Quảng Trị ghé lại cũng được a. hehe
Đi bằng đường chim chào mào bay rồi em ah. Hic hic, cũng rất muốn giao lưu với em ở Quảng Trị, rất kết mấy topic giao lưu của em.
Hẹn một ngày không xa.

saohongba

chào mừng bạn đến tp Vinh nhé. khi nào tới Vinh alo cho mình 0903.417.589 ae gặp nhau cafe chim cò nhé.

saohongba

mình cách ĐH vinh 4km, ko có vấn đề ji cả. bạn ra cứ alo mình chở đi cafe chim ở Vinh chơi và trao đổi kn chơi. hi.

JOHALET.NA

a có a Sao đưa đi tham quan thì ok rồi a. gọi cho e nếu máy a Sao bận nhé ! e tên Trung 0948 . 62 68 62!

sonbt

chào mừng bạn đến tp Vinh nhé. khi nào tới Vinh alo cho mình 0903.417.589 ae gặp nhau cafe chim cò nhé.

a có a Sao đưa đi tham quan thì ok rồi a. gọi cho e nếu máy a Sao bận nhé ! e tên Trung 0948 . 62 68 62!
Cảm ơn anh em đã quan tâm.
Tới thời gian thuận lợi thì anh sẽ gọi a Sao và em làm ly cafe.
Khoảng 10h30 15/3 a bay từ SG ra Vinh, tới trưa thứ hai 17/03 thì bay về lại SG em ah.

saohongba

Cảm ơn anh em đã quan tâm.
Tới thời gian thuận lợi thì anh sẽ gọi a Sao và em làm ly cafe.
Khoảng 10h30 15/3 a bay từ SG ra Vinh, tới trưa thứ hai 17/03 thì bay về lại SG em ah.
ngày 15/03 sơn ra thì alo Trung sẽ đón sơn vì hôm đó ngoài huyện Diễn Châu có hội thi nên chắc mình sẽ ra ủng hộ ae ngoài đó, chiều ngày 15/03 mình sẽ có mặt tại Vinh. ngày 16 và 17/03 thì thoải mái lun :D. cố gắng sắp xếp thời gian ae gặp nhau trò chuyện nhé.

sonbt

ngày 15/03 sơn ra thì alo Trung sẽ đón sơn vì hôm đó ngoài huyện Diễn Châu có hội thi nên chắc mình sẽ ra ủng hộ ae ngoài đó, chiều ngày 15/03 mình sẽ có mặt tại Vinh. ngày 16 và 17/03 thì thoải mái lun :D. cố gắng sắp xếp thời gian ae gặp nhau trò chuyện nhé.
Hic hic, cũng đang ráng anh Sao ơi. Có trục trặc bên trường ĐH Vinh, vé máy bay đã đặt và thanh toán ko biết chừng phải hoàn vé lại. 10h sáng mai bên trường mới trả lời lại. Hi vọng là được đi Vinh.

noucamp98960

Ae giao lưu vui vẻ nhá. E cũng quê NA đây A Sơn, có cần e bay về Vinh giao luu ko kka

sonbt

Lần đầu tiên đặt chân ra Bắc nhưng được sự giúp đỡ của anh Sao (saohongha) và em Trung trong chuyến công tác lần này hết sức thuận lợi. Rất cảm động tình cảm của hai anh em Sao và Trung. Mãi vẫn nhớ món súp, cháo Lươn + cafechim Mr.Rin..
Hiện tại, em vừa về tới Bình Thuận.
Qua đây cảm ơn những nhà sáng lấp chaomao.org đã giúp gắn kết anh em mọi miền đất nước.
Chúc toàn thể anh em diễn đàn sức khỏe, hạnh phúc.
Hẹn gặp anh Sao và Trung một ngày không xa ở thành phố Vinh.

netcom0909

bác Sơn đi học mà được ra Vinh luôn ngon thiệt à nghen. Sao học ở SG mà phải ra Vinh học thêm học phần nào nữa à ?

saohongba

GIờ mới đọc tin thì đã muộn rồi, Hôm đó chú Sao không alo anh!
Sơn đợt này ra cụng bận a ah. ae gặp nhau dc có 2 lần thôi, toàn vào giữa tuần nên e ko gọi cho a. Sơn sẽ còn phải ra Vinh nhiều lần nữa a. hi. lần tới mấy ae sẽ gặp nhau ngay. Chúc Sơn thi đậu nhé, để ae còn gặp nhau nhiều :D