Giao lưu chim chóc

trungmoc

cho em xin mạn phép với mấy ae và chú bác là có ai cho em xin 1 chân để sách chim đi giao lưu cùng anh e ở hà nội được không ạ vào các ngày thứ 7 vs chủ nhật vì e là vận động viên nên chỉ rảnh được 2 ngày đó có bác nào giúp đỡ em được không cái ạ

tosudoc

hiiiiiiiiiiiiiiii ông này khôn nè. Muốn tầm sư học đạo. Chứ một thân một mình thì chắc bị nhiều vố đau lắm đây. Ông ở đâu thế. và ông cũng nói chứ ko biết ở đâu mà đi theo

trungmoc

mình ở hà nội bạn ạ muốn đi giao lưu và học hỏi vs kinh nghiệm về thú chơi chim chào mào ý mà

shopthuhavd

cho em xin mạn phép với mấy ae và chú bác là có ai cho em xin 1 chân để sách chim đi giao lưu cùng anh e ở hà nội được không ạ vào các ngày thứ 7 vs chủ nhật vì e là vận động viên nên chỉ rảnh được 2 ngày đó có bác nào giúp đỡ em được không cái ạ
Pác có thể nói rõ hơn được không? Pác nói "cho em xin 1 chân để sách chim" nghĩa là sao? hjx hjx :(

Nam Đà Nẵng

Chào mào Đà Nẵng
em mà ở đà nẵng anh dắt đi nguyên ngày lun kaka

trungmoc

là cho mình giao lưu chim chóc ý bạn mình ở hà nội h muốn đi giao lưu cùng các tiền bối để lấy kinh nghiệm để học hỏi

trungmoc

vâng ạ em cám ơn anh mà tháng tư này em zô trong đó thi đấu thể thao có gì thì ae mình gặp nhau uống nước rồi có gì thì anh chỉ bảo thêm em nhé

Nam Đà Nẵng

Chào mào Đà Nẵng
khà khà rất sẵn lòng,em vào đây anh em org trong này nhiều lắm tha hồ chém gió,khi vào alo nhé em

trungmoc

vâng anh ạ em có gì khi nào zô em gọi để được anh và ae trong đó hỏi thêm kinh nghiệm