Giao lưu tiếng hót chào mào tại hội quán cafe ngày 21-7

lebinhmobile

tin bên lề ngày 21-7 tại hội quán cafe (anh Tuấn ) địa điểm : Thị Trấn sông vệ - huyện Tư Nghĩa - Tỉnh Quảng Ngãi.
số lượng khoảng : 150 lồng.
anh em chủng bị chim cò cho căng vào nhé !

shopthuhavd

Thông Báo còn quá sơ sài Pác à, cần làm lại thông báo rõ ràng hơn, Tks !

thangqn

tin bên lề mà Pác, có thông tin chính thức mình sẽ báo, qui mô thi cũng nhỏ thôi, chủ yếu chắc giao lưu trong tỉnh
bác này phao tin cho ae đấy mà,bác tìm thêm thông tin cho ae biết thêm về cuộc thi,thak bác nhiều

AngryBirds

Cái vụ này hôm trước ghé cafe Anh Tuấn có nói với ae ở đó .Nhưng mấy anh trong hội thì sợ ae ở mấy tỉnh khác về nên không dám post lên box này . Sông vệ 21.7 ,thế còn Đức phổ khi nào vậy ?

lebinhmobile

Cái vụ này hôm trước ghé cafe Anh Tuấn có nói với ae ở đó .Nhưng mấy anh trong hội thì sợ ae ở mấy tỉnh khác về nên không dám post lên box này . Sông vệ 21.7 ,thế còn Đức phổ khi nào vậy ?

hình như sau đó, hiii. thấy box quảng ngãi mình buồn quá , úp lên cho khí thế với anh em tỉnh bạn. Có tin Đức Phổ post lên nhé.
thân chào

AngryBirds

hình như sau đó, hiii. thấy box quảng ngãi mình buồn quá , úp lên cho khí thế với anh em tỉnh bạn. Có tin Đức Phổ post lên nhé.
thân chào
Đức phổ thì nghe nói tháng 8 dự là 18.8 hoặc là 1.9 gần hai ngày lễ lại là CN .

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Tình hình thi thố ở Quảng Ngãi cũng đông phết nhỉ. Chúc AE có ngày hội vui :)

Thân ái!

lebinhmobile

ĐP chuẩn bị thi hả Anh. Nên làm cái Pic để mọi người biết còn tham gia chứ
Có làm 1 chủ đề rồi nhưng adim tưởng rác xóa rồi pác, ( cáo lỗi nhé ) mình đang đi công chuyện ở sg không ở Quảng Ngãi. Cố gắng về sớm tham gia với anh em.
tin chính xác là ngày 11-8, tại Đức Phổ ( giải phong trào thôi mà ).

Thân chào !

tanhoangkts

AE QN thi xong đợt này ủ chim thay lông dưỡng sức cho mùa thi năm sau là vừa.