hà nội khong thấy hội thi chào mào

VUXUANHOA

không biết hà nội tháng 10 có hội thi chào mào ko các bác. và lịch hội thi các câu lạc bộ ngày nào,thank

hvkt_87

Bạn mún biết thông tin các hội thi thì vào trang chaomaomienbac.com để xem lịch nhé :D

bin_ballad

không biết hà nội tháng 10 có hội thi chào mào ko các bác. và lịch hội thi các câu lạc bộ ngày nào,thank
Bác hỏi thế em đoán là bác không tham gia clb nào rồi :) . Như em được biết : Các giải thi chào mào khu vực miền bắc người ta sẽ gửi giấy mời cho những câu lạc bộ tham gia. Giải của HHCMMB thì thành phần tham gia là các clb thuộc hiệp hội. Các giải mở rộng thì cũng sẽ mời các clb thân quen chứ ít khi có cơ hội cho những cá nhân tự do lắm bác ạ... Ví dụ như sắp tới ngày 27/10 hội thi do clb cm Thăng Long tổ chức ở svd Mĩ Đình, thành phần tham dự là những thành viên của các clb thuộc HHCMMB

VUXUANHOA

chơi chim cũng lâu vì diều kiện công việc lên ko tham gia hội chào mào nào lên ko nắm rõ dược các cuộc thi nào cả các bác biết lịch thi nào gần day nhất chỉ giúp e tham gia cho vui

bin_ballad

Bác có phải Sotek bên Aro và chimcanhvn k ạ. em chẳng thuộc clb nào muốn đi thi thì làm thế nào ạ^^
Bác chỉ còn một cách là tham gia vào các clb mới có thể có số đi thi thôi ạ. Hiện tại các clb cũng đang đau đầu vì vấn đề này chứ không chỉ riêng các cá nhân đâu ạ. Như điều lệ của HH thì các cuộc thi mở rộng không thuộc các cuộc thi của hiệp hội chỉ được tổ chức tối đa không quá 400 lồng chim. Tuy nhiên khách mời các clb cũng khá đông nên chỉ một số clb ở xa hoặc thân quen mới có thể đăng kí thêm vài lồng còn hiện tại là giới hạn 10 lồng chim/ 1clb. Chính ngay tại những clb cũng đang còn thiếu SBD dự thi chứ huống hồ các bác không phải trong clb nào cả.

cmtegiac

ôi căng quá các bác nhỉ, chả bù cho SG chỉ sợ ko có chim mà đem đi thi thôi

2ndFACE

Bác chỉ còn một cách là tham gia vào các clb mới có thể có số đi thi thôi ạ. Hiện tại các clb cũng đang đau đầu vì vấn đề này chứ không chỉ riêng các cá nhân đâu ạ. Như điều lệ của HH thì các cuộc thi mở rộng không thuộc các cuộc thi của hiệp hội chỉ được tổ chức tối đa không quá 400 lồng chim. Tuy nhiên khách mời các clb cũng khá đông nên chỉ một số clb ở xa hoặc thân quen mới có thể đăng kí thêm vài lồng còn hiện tại là giới hạn 10 lồng chim/ 1clb. Chính ngay tại những clb cũng đang còn thiếu SBD dự thi chứ huống hồ các bác không phải trong clb nào cả.
Hôm nay em đi cũng hóng thýa lại bảo là đăng ký tự do cũng đc, nhưng e nghĩ k phải vì như thế k đảm bảo đc chất lượng của họi thi, đòng thời không căn đc số lượng mà cho ra phương án tổ chức

huang

Thí sinh tự do thì bác cứ alo thẳng cho trưởng ban tổ chức xin 1 lồng thi, ae cũng thoải mái ok thôi, chứ cũng chả khó khăn j 1 đầu lồng đâu..

bin_ballad

Thí sinh tự do thì bác cứ alo thẳng cho trưởng ban tổ chức xin 1 lồng thi, ae cũng thoải mái ok thôi, chứ cũng chả khó khăn j 1 đầu lồng đâu..
Tất nhiên sẽ có một chút xê dịch nhưng người ta rất hạn chế.