Hình ảnh đêm giao lưu các anh em Bắc-Trung-Nam-Tây Nguyên trước cuộc thi Miền Nam mở rộng 27/4

dauvietha

Xin chân thành cảm ơn các anh em nghệ nhân mọi miền đã nhiệt tình hưởng ứng, chung tay, góp sức giúp cho hội thi được thành công tốt đẹp.Sau đây xin gửi đến anh em nghệ nhân một vài hình ảnh đêm giao lưu thắm tình đoàn kết của anh em nghệ nhân mọi miền.
Clip sau đây nếu có nhà ai "bị cháy " thì cho Hà tôi ngàn lần xin lỗi nhé.
Tiếp theo là hình ảnh
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/IMG]

Cò nữa

dauvietha

Chủ tịch HHCM Miền Bắc Trần Hữu Thuận trao kỷ niệm chương cho trưởng ban tổ chức Ông Trương Như Năm
[/URL][/IMG]
Bia Sài Gòn và Rượu cần Tây Nguyên thật đậm đà tình cảm
[/URL][/IMG]
Hà Nội và Tây Nguyên gặp gỡ
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
Dzô cái nào
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
Rượu cần Tây Nguyên do Xuân Anh Daklak tài trợ
[/URL][/IMG]
"Tôn Ngộ Không" của Quy Nhơn
[/URL][/IMG]
Chủ tịch HHCM Miền Bắc, Thuận Thuỷ nguyên và Hùng BMW
[/URL][/IMG]
Chủ nhân mới của chiếc lồng "khủng" trong phiên đấu giá ủng hộ hội thi
[/URL][/IMG]

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Hix quả này bị đeo vòng kim cô rồi, hẹn Tam tạng 2 năm nữa vậy

thai

vui quá . chúc mừng anh em nghệ nhân có dip giao lưu thân mật

phat_chaomaoche

cảm ơn a hà đã đăng những hình ảnh giao lưu cho a/e ở xa được biết . chắc a khong còn nhớ e đâu nhưng e thì rất nhớ và con thác đỗ một thời. mong sớm gặp lại để cùng giao lưu. e là phát a ah( bạn thàng hùng thủy mộc - vì công việc e đành gác lại niềm đam mê nhưng vẫn mãi dõi theo từng cuộc thi của a/e cuội thủy mộc . xin chân thành chúc các anh dồi dào sức khẻo thêm nhiều chú chim hay,phát triển thật mạnh phong trào chơi chim chào mào miền nam các anh nhé. xin đc gởi lời thăm đến các a năm,a huy, a vũ,a lành, a ngọc,..........va còn nhiều a nữa có cùng niềm đam mê. thân

dauvietha

cảm ơn a hà đã đăng những hình ảnh giao lưu cho a/e ở xa được biết . chắc a khong còn nhớ e đâu nhưng e thì rất nhớ và con thác đỗ một thời. mong sớm gặp lại để cùng giao lưu. e là phát a ah( bạn thàng hùng thủy mộc - vì công việc e đành gác lại niềm đam mê nhưng vẫn mãi dõi theo từng cuộc thi của a/e cuội thủy mộc . xin chân thành chúc các anh dồi dào sức khẻo thêm nhiều chú chim hay,phát triển thật mạnh phong trào chơi chim chào mào miền nam các anh nhé. xin đc gởi lời thăm đến các a năm,a huy, a vũ,a lành, a ngọc,..........va còn nhiều a nữa có cùng niềm đam mê. thân
Lâu quá không thấy em dợt chim.Có dịp anh em lại cafe chim cò nhé.