Hình ảnh/Clip bẫy Chào Mào của Tuyến - IT

Tuyến - IT

Đam Mê Chào Mào
Rảnh rảnh post vài cái ảnh đã đi bẫy hồi trước tết

-0-

-0-

Còn đây là 1 trong số các clip đi bẫy của mình

Nếu có thời gian mình sẽ đi bẫy và update ảnh và clip tiếp nhé !

thanks !​

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
nhìn hình ảnh Bác đi bậy mà thèm quá, nói thiệt em mới 31 tuổi thôi nhưng mong về hưu sớm cho rồi, lúc đó mới có thời gian chinh phục chim trời hihi, chứ giờ sao mà đầu tất mặt tối, cv con cai huhu, đợi đến 30 năm nữa về hưu chắc vô vườn thú bẫy chào mào quá...

bemaap

Chào Mào Danh Dự
nhìn hình ảnh Bác đi bậy mà thèm quá, nói thiệt em mới 31 tuổi thôi nhưng mong về hưu sớm cho rồi, lúc đó mới có thời gian chinh phục chim trời hihi, chứ giờ sao mà đầu tất mặt tối, cv con cai huhu, đợi đến 30 năm nữa về hưu chắc vô vườn thú bẫy chào mào quá...

huuuuuu đừng có than thân trách j cả,rồi cụ sẽ thỏa mái mà thôi.h chiệu cực sau này con lớn tha hồ chơi.
nếu ông trời thương cụ cho cụ được cục vàng thì cụ mua luôn cả khu rừng tha hồ mà bẩy.:p :p

Tuyến - IT

Đam Mê Chào Mào
Mình cũng rất bận, cũng chỉ tranh thủ rảnh rỗi mới đi bẫy đc thôi, chim trời ở đây thì còn nhiều nhưng tuyển đc em hay theo ý mình thì chỉ có trong mơ thôi, bẫy về con nào chơi đc thì để lại còn con nào ko ra gì thì thả hoặc cho AE ai mới chơi để chơi.
Nếu đã có lòng đam mê thì kiểu gì cũng xắp xếp đc thời gian cho mình để bẫy chim.

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Cảm giá đi bẫy rất hồi hộp có tiền cũng chẳng mua được. Có hôm em đi bẫy con mồi đậu 4 lần xuống cầu tử mà không sập. Hồi hộp ko thở vì lần đầu bẫy. Rồi khi mồi và bổi trời oanh nhau mới sập cám giá đó thật là sướng.

Tuyến - IT

Đam Mê Chào Mào
Cảm giá đi bẫy rất hồi hộp có tiền cũng chẳng mua được. Có hôm em đi bẫy con mồi đậu 4 lần xuống cầu tử mà không sập. Hồi hộp ko thở vì lần đầu bẫy. Rồi khi mồi và bổi trời oanh nhau mới sập cám giá đó thật là sướng.

Mình cũng có lần bẫy thấy con bổi nhảy vào cầu tử hót đấu nhưng chẳng thấy nó sập đến khi nó nhún nhảy để bay đi mới sập lúc đo tim đập thình thịch, đúng là hồi hộp thật, cái cảm giác ấy thật là thích

VAIO

bác T ở QN ah?em ở phả lại đây cũng gần chỗ bác.hi.hôm nào có dịp ae giao lưu nhé.chúc bác bẫy dc nhiu chú chim hay

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
huuuuuu đừng có than thân trách j cả,rồi cụ sẽ thỏa mái mà thôi.h chiệu cực sau này con lớn tha hồ chơi.
nếu ông trời thương cụ cho cụ được cục vàng thì cụ mua luôn cả khu rừng tha hồ mà bẩy.:p :p

Cám ơn bác an ủi, với tình hình hiện nay em không lo mình sẽ không có thời gian , chỉ lo hết chim để bẩy thôi....hihi