Hình ảnh Hội Thi Chào Mào Hót Thủy Nguyên Mở Rộng Lần III - 2012

VipClub

Vua Chào Mào
Cũng thay mặt anh em gởi lời cám ơn đến Bác Thuận đả cập nhật thông tin cuộc thi và hình ảnh giao lưu . nhìn thấy tấm hình giao lưu tinh thần chơi chim của anh em hải phòng tuyệt vời quá !
nếu có clip thì up vào cho anh em chém nha bác Thuận!

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
các nơi khác phải học tập Hải Phòng thôi. BTC làm rất bài bản. Cám ơn Bác thuanthuynguyen.

pepau

tổ chức thi như này, nhìn thấy hoành tráng, đúng bài bản. không biết trọng tài chấm có công tâm không? Mình hy vọng trọng tài rất công tâm. chúc mừng chào mào Hải Phòng.
Trọng tài có chấm công tâm hay không cũng đâu có ảnh hưởng gì tới chào mào bổi, câu nói nghe lãng lãng sao ấy, không biết cuộc thi ở Hải Phòng này chào mào bổi có xách em nào đi thi không ? Chủ đề trước nghe chào mào bổi nói là cuộc thi ở nha trang vừa rồi không ra gì nên sẽ đi thi ở nơi khác mà, chào mào bổi có hứa với doanlengoc khi nào Qui nhơn tổ chức thì đem chim ra thi, chủ chật vừa rồi Qui nhơn tổ chức thi tại trường chim anh Hà Bình Minh không biết chào mào bổi có đi thi không nhỉ ?

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Trọng tài có chấm công tâm hay không cũng đâu có ảnh hưởng gì tới chào mào bổi, câu nói nghe lãng lãng sao ấy, không biết cuộc thi ở Hải Phòng này chào mào bổi có xách em nào đi thi không ? Chủ đề trước nghe chào mào bổi nói là cuộc thi ở nha trang vừa rồi không ra gì nên sẽ đi thi ở nơi khác mà, chào mào bổi có hứa với doanlengoc khi nào Qui nhơn tổ chức thì đem chim ra thi, chủ chật vừa rồi Qui nhơn tổ chức thi tại trường chim anh Hà Bình Minh không biết chào mào bổi có đi thi không nhỉ ?

Bạn ơi! con 57 của ai vậy, mình thấy con 25 của Bác sỹ hay hơn

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Bác papau Quê ở đâu thế??? Chẳng có ảnh hưởng tới bác đâu nhé. tôi hứa bác Đoán ra giao lưu, Bác Đoán nói tôi ra thi. tôi chưa hứa xách chim ra thi nhé. Cuộc thi chào mào , trọng tài phải công tâm thì cuộc thi mới thành công. Đó là câu nói của tôi với BTC, tôi tin rằng trọng tài công tâm. Người lãng lãng ở đây là bác pepau. hay bác pepau là người của ban tổ chức Hải Phòng???

pepau

Cuộc thi người ta tổ chức lớn như thế sao chào mào bổi cứ nghĩ đến chuyện trọng tài công tâm hay không ? Chào mào bổi luôn nghĩ đến chuyện công tâm hay không công tâm, nghe nói nha trang đợt thi này có mời chào mào bổi làm giám khảo đó, vì chỉ có chào mào bổi chấm là công tâm nhất. Chúc mừng chào mào bổi nhé.

ChaomaoNhatrang

Chúc mừng hội thi thành công rực rỡ, phong trào ngoài Bắc mạnh thật và cũng mạnh về tài trợ. Chi phí cho liên hoan và giải thưởng có khi lên đến cả trăm chai?