Hướng đến ngày thi tại tỉnh nhà (phú yên)

luumanhden

Vào ngày 04/08 tại hội quán chào mào Núi Nhạn đã tổ chức một cuộc thi nho nhỏ, nhằm chọn ra những anh tài để góp sức vào ngày hội thi chim tại tỉnh nhà ( Phú Yên) sau đây là một vài hình ảnh của cuộc thi:
view
[/URL] [/IMG]
sau khi vượt qua nhiều đối thủ để giành vé góp phần vào thành công của tỉnh nhà lần, này cuộc thi cũng đã tìm ra được ba anh tài lần nay để hướng đến ngày hội thi chim của tỉnh nhà sau đây là hình ảnh ứng cử viên nặng ký nhất ( lẫn người và chim he he ):
view
[/URL][/IMG]
và tiếp theo là ứng cử viên nhẹ ký thứ nhì (lẫn người và chim):
view
[/URL][/IMG]
và đây là ứng cử viên nhẹ ký thứ ba:
view
[/URL][/IMG]
Sau khi kết thúc cuộc thi thì đến phần giao lưu, những nói thật với tất cả ACE trên diễn đàn nhé ( chuyến này đi lành ít dữ nhiều ) hehe .
view
[/URL] [/IMG]
Và cũng thú thật với tất cả ACE trên diễn đàn là: (Quê hương em lắm lúa nhiều bò, Ăn xong rồi có hát hò gì nữa không ) thể là chơi ngay nhưng phần này tất cả anh em phải nhường lại cho anh chú bổi già, vì một chú thì sàn cầu , bung cánh và chú kia ché lại ngay, hai chú bổi già chơi căng quá khiến anh em phải lắng nghe và thưởng thức, hình ảnh của hai chú chim bổi già:
view
[/URL][/IMG]
Rất mong Được giao lưu cùng toàn thể ACE trên diễn đàn về tham dự ngày hội thi chim tại tỉnh nhà( Phú Yên).
*CHÚC HỘI THI TIẾNG HÓT CHIM CHÀO MÀO MỠ RỘNG LẦN THỨ I TỈNH PHÚ YÊN THÀNH CÔNG RỰC RỠ*

Leebul

Quản lý nhiều BOX
Cám ơn luumanhden đã cập nhật thông tin AE hướng về cuộc thi 8/9
Anh em tập dợt chuẩn bị thật chu đáo quá, chúc cho những chú Cọp Phú Yên đoạt giải cao trong lần thi sắp đến !

Thân/Leebul

luumanhden

Cám ơn luumanhden đã cập nhật thông tin AE hướng về cuộc thi 8/9
Anh em tập dợt chuẩn bị thật chu đáo quá, chúc cho những chú Cọp Phú Yên đoạt giải cao trong lần thi sắp đến !

Thân/Leebul
Cảm ơn anh Sang đã giành rất nhiều tình cảm cho Phú Yên. Chúc những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với gia đình anh Sang.
Hen gặp anh tại Phú Yên.

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
AE Phú Yên nhớ tập dợt luôn cho các chủ chim thật sự căng cứng để ngày hội tụ 8/9 chơi hết nước nhe các cụ. Hẹn gặp lại các AE ngày 8/9, chúc cho hội thi Phú Yên mở rộng thành công rực rở
Thân chào!
Duy-Mc

chaomao^^py

Moderator
Hôm rồi bận quá lỡ mất cơ hội đến cội thi , không biết có em nào mới nổi không anh Đ nhỉ ? Hy vọng AE canh đúng điểm rơi phong độ , sắp tới có giải làm rạng danh đất Phú !

luumanhden

Hôm đó vui lắm Quang , anh là Tuấn chứ không phải anh Đan. đợt thi tỉnh này em nhớ vào nhé.

tingialai

CGhê quá nha chú em tập hơp binh lính trước khi ra trận vậy chắc sẽ thắng trận đợt này rồi Chúc các anh em thắng lợi và cuộc thi được thành công

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Nic luumanhđen nghe sốc wua hẹn gặp sẻ diện kiến chủ nhân, cố gắng chăm chim tốt đi AE PHÚ YỄN để đạt thành tích cao trong kỳ thi sắp tới
Thân chào

luumanhden

Nic luumanhđen nghe sốc wua hẹn gặp sẻ diện kiến chủ nhân, cố gắng chăm chim tốt đi AE PHÚ YỄN để đạt thành tích cao trong kỳ thi sắp tới
Thân chào
hi không chỉ sốc mà còn độc nữa, bác ra Phú Yên sẽ thấy cái độc ngay hehe.hẹn gặp bác tại phú yên.

quang tran

Đất và người Phú Yên ngày càng tăng nhiệt, hi vọng một ngày hội bùng nổ.
Chúc cả người và chim luôn căng lửa!