Hỏi: Chào mào cụt móng có đi thi được không?

thai bao son

cho em hỏi là chim chào mào nó bị cụt móng có đi thi bình thường được không có con 2.5 mùa chơi dữ không sợ con nào hết chéc cả ngày

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Chăm em nó cho đi thi bạn nhé!

P/s góp ý nhỏ là nên viết tiêu đề rõ ràng giúp anh em dễ theo dõi nhé!

PhamGia0811

Nghe ae bàn cũng nhiều . Gần nhà mình có ông a mun để lại mình 1 con 2 mùa . Bị mất 1 ngón . Chim to dài mào cao , mặt gjữ . Họng cực bò Siêng miệng sàn cầu cánh buớm . Gjọng khá . . Ống để lạj có 700k . Theo ae thì mìnhcó nên mua ko . . .

chaomaopr

Nghe ae bàn cũng nhiều . Gần nhà mình có ông a mun để lại mình 1 con 2 mùa . Bị mất 1 ngón . Chim to dài mào cao , mặt gjữ . Họng cực bò Siêng miệng sàn cầu cánh buớm . Gjọng khá . . Ống để lạj có 700k . Theo ae thì mìnhcó nên mua ko . . .
Xúc đi bác, 7xị mà có chim đi uống cà phê là quá ngon rồi

Aries_Duy

xem thử e nó có chơi cội được k. nếu oke thì sút thôi........bác k sút giới thiệu e sút cho :rolleyes:

PhamGia0811

Xúc đi bác, 7xị mà có chim đi uống cà phê là quá ngon rồi
Tại minh cug co 3 con dj coi kafe ka phao rui nen ko pjt nen mu hwy ko . no mat 1 mong chu ko phạ 1 ngon . phan van qua . . Nhjx thj cung thjx thjx. Mjh dag gom thoc dê xuc e chjm thj cua og a

PhamGia0811

cụt cả chân còn thi được mà.
Hình như chim thi mà bị mất ngón thì sẽ bị trừ điểm và ko lọt vào vòng trong được đúng ko.... ở nhà cũng có 3 em mà giọng chẳng e nào to bằng e này cả ..... giọng cực to và rát... chắc tại cái họng như trâu nên hot to yk.... ^_^

quangphucmobile90

mình cùng cảnh ngộ với chủ thớt nek. mình có e Trung mang ma bị cụt mất 2 móng sau. không lăn tăn gi cả chơi thoải mái giờ móng không quan trong.