Hỏi chút về 058 thi cội Đại Hải hooc Môn ngày 16/11/2014

tranvuongsg

Hôm mình đi xem thi tại cội Đại Hải ngày 16/11. Mình rất kết con 058 , chim nhỏ con, chơi cực trầm , đều nước, càng vào vòng trong, chơi càng có nết, chim chơi phong cách giữ chim, không mất sức, tới vòng 20 con, mình bận phải về. Không biết kết quả thế nào, nhưng lúc đó để ý e 058 vẫn chẻ như điên. kết hợp là con 109 mình cũng nể luôn.
Các a/e nghệ nhân hôm đó có biết kết quả thế nào không? cho mình xin cái kết quả vơi
Thân. !!!

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Chào bạn
Con 058 nó đoạt giải nhất thuyết phục ở cuộc thi Đại Hải nhé
Bạn muốn biết chi tiết thì vào đây nhé http://www.chaomao.org/threads/1832...óc-Môn-16-11-Thuộc-HHCMMN?p=236978#post236978
Hôm mình đi xem thi tại cội Đại Hải ngày 16/11. Mình rất kết con 058 , chim nhỏ con, chơi cực trầm , đều nước, càng vào vòng trong, chơi càng có nết, chim chơi phong cách giữ chim, không mất sức, tới vòng 20 con, mình bận phải về. Không biết kết quả thế nào, nhưng lúc đó để ý e 058 vẫn chẻ như điên. kết hợp là con 109 mình cũng nể luôn.
Các a/e nghệ nhân hôm đó có biết kết quả thế nào không? cho mình xin cái kết quả vơi
Thân. !!!

tranvuongsg

thanks bác, đúng nó rồi, và cả chủ nhân của nó nữa.!!! 058 đoạt giải nhất. !!! không bàn cãi gì nữa!!!