Hỏi giá chim bổi ở Quảng Nam.

chim_den78

Chào anh em ở QN. Mình ở Hn2 các bạn cho mình hỏi giá em bổi ở trong đó khoảng bao nhiêu vậy. Ae nào giúp mình tuyển cho mình 1,2 em. Cảm ơn ae đã đọc bài.

chim_den78

Chim Huế bây giờ mua ko biết đằng nào mà lần đâu bạn à. Huế toàn ép giọng thôi. Mình ko nhớ đọc ỏ đâu đó là bụng con chim Huế trăng hơn bụng chim bắc nhưng......

bdthanh2002

Mình ko còn dịp vào trong đó, trc đây hay đi ctac nhưng bg ko còn cơ hội đi nữa. Nếu nhờ bạn tuyển đc....ý nghĩa nhiều.Tks

minhgas

Chào mào cùi bắp
NHờ bác thaiduykha tuyển cho em 1 em bổi Nam Trà My giá 500k bác nhé :D chuẩn giọng Nam Trà My luôn bác nhé. thanks

midavina

500k/1em Nam Trà My đã sổ mùa này là giá khá rẻ đó và dễ được chim đánh lồng hoặc nuôi vài tháng rồi. Vài tháng nữa không biết có còn chim về nhiều như năm ngoái nữa không.

leminhkhp

Mong anh nhanh chóng tìm được một chú chim hay.
Còn về chim Huế thì sao mình thấy nhiều bạn bị lừa này lừa nọ, mình không hiểu, chắc các bạn tin chưa đúng người hay các bạn chưa có kinh nghiệm nhỉ. thời buổi chữ Tâm bị bán rồi.

thaiduykha

mùa này hoặc đến tháng 11 hoặc tháng 12 thì sẽ có bổi bạn à, năm ngoái giá chỉ tầm 300 400 giờ thì hơi tăng 1 chút haizzzz