Hỏi về chào mào

chuột nhắt

các bác cho em hỏi cái, em mới xin được 1 em huế mộc gốc bình điền thì phải em này mới đươc 4 tháng lông nhưng mỗi lần kê chim là em nó chơi ác cách nhấp nháy như cách chuồn chuồn vẩy vẩy, đuôi cụp vào cầu, chim bé, giọng thổ, nhưng giọng không được dài khoảng 6 âm. theo các bác thì em này thế nào. đội vài hôm em nó ổn định em làm cái clip cho các bác đánh giá hộ. mong các bác tư vấn hộ.

beolun97

các bác cho em hỏi cái, em mới xin được 1 em huế mộc gốc bình điền thì phải em này mới đươc 4 tháng lông nhưng mỗi lần kê chim là em nó chơi ác cách nhấp nháy như cách chuồn chuồn vẩy vẩy, đuôi cụp vào cầu, chim bé, giọng thổ, nhưng giọng không được dài khoảng 6 âm. theo các bác thì em này thế nào. đội vài hôm em nó ổn định em làm cái clip cho các bác đánh giá hộ. mong các bác tư vấn hộ.
chim thế thì wa hay rồi con j,chúc bác kệt nạp đc 1 con chim chiến

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
hok có cờ líp hok đánh giá và nói lên dc điều j,chờ cờ líp của bác,hehe

vuthiyennhi

Hehe ku này có hàng xin được mà nó chơi như vậy là ok rồi còn hỏi thăm nữa. Chúc mừng chú có thêm chú chym hay nhé

trungant

mình cũng có em Bình Điền Huế rất siêng hót nhưng giọng ngắn được cái là dáng đẹp mào rơm xin chúc mừng Bác chủ thớt Chim Bình Điền thì quá tuyệt rồi đó

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Thế là tốt rồi! Chơi giọng k được thì mình chơi nết! Nết chơi đẹp thì cần gì giọng!