Hội chào mào Vĩnh Điện nơi gặp gỡ và giao lưu

Lời đầu tiên xin chân thành cảm ơn tất cả các anh em đã gửi lời chúc đến Hội Chào Mào Vĩnh Điện và đến chung vui nhân dịp khai trương quán cafe Chim.
Đây cũng là nơi giao lưu gặp gỡ của anh em chào mào Điện Bàn - Quảng Nam.
Sau đây mình xin chia sẻ 1 vài hình ảnh giao lưu giữa những anh em chơi chim chào mào tại vùng đất Quảng Nam thân yêu
Đến tham gia giao lưu hôm này có:
+ Hội chào mào Trung Mang Hội AN
+Cội Cafe Mộc Hội An
+Đại diện org tại miền Trung (anh Đức chaomao' mduc + a Thucdt + a Jang + a Thọ... )
+ Hội Chào mào Phước Thắng.
+Hội chào mào Điện Phương
+ Thành viên Hội chào mào Vĩnh Điện
+ Anh Sơn (cám CADN).
...... và nhiều anh em nữa mà mình không thể liệt kê hết ra đây.
Một lần nữa xin cảm ơn các anh, các bạn đã đến giao lưu.
Hy vọng đây sẽ là 1 điểm đến lý tưởng cho những ai đam mê chim chào mào hót

Thank WELL COME EVERY BODY

Sửa bởi Amin:

taisuke

Chúc hội ngày càng phát triển mạnh nghen...vì một niềm đam mê....một ngày không xa từ tp Hồ Chí Minh em se ghé thăm....
Thân..taisuke!!!

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Chúc Quán Cafe Chim gặt hái nhiều thành công, là nơi giao lưu chia sẽ tình bằng hữu.Con chim là cầu nối tình bạn, tình anh em trên mọi miền.

Sửa lần cuối:

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Chúc thành công bước đầu, khai trương rất khí thế chắc chắn sau này cội sẽ có nhiều nghệ nhân và chim đỉnh hội tụ!

Chúc mừng!

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Chúc cho cội thu hút được thật nhiều anh em sinh hoạt.
Hôm đầu mà đầy đủ anh em quá ,Cội cũng rất lý tưởng và anh em ngoài bắc rất nhiều nơi thèm muốn:rolleyes:.

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Cội rất hoàng tráng, nhưng hơi thiếu mảng xanh, chúc bác chủ cội làm ăn tấn tới, chúc anh em miền Trung giao lưu vui vẻ nhé.

Thân, black_fish9402

pepsi47

Moderator
Chúc mừng cội khai trương thành công tốt đẹp, chúc cội ngày càng phát triển 1 ngày gần đây mình sẽ ghé thăm, thân pepsi47.

thodeco

hehe e thọ chứ k phải a thọ a minh ơi,chụp vs a đức mà bụng ảnh bự quá che hết kaka,chúc cọi của a phát triển mạnh

thodeco

Bộ ba anh em tới tham dự không biết bốc thăm được em chao mao nào không. Vụ bốc thăm không nghe bác minhgas đề cập nhỉ kekeke.
a minh chơi ác quá,bốc thăm kiur ji mà cứ lần quầng chổ số 8x vs 4x k ah,bùn

jang

Lúc sáng định vào tham dự nhưng có việc đốt xuất nên ko vào dc,vây mà vẫn được chủ thớt điểm danh,chúc cội ngày càng vững mạnh và là nơi Anh em quảng nam-Đà nẵng nói riêng và ace miên trung giao lưu gặp gỡ!thân,Jang!!!

thodeco

Lúc sáng định vào tham dự nhưng có việc đốt xuất nên ko vào dc,vây mà vẫn được chủ thớt điểm danh,chúc cội ngày càng vững mạnh và là nơi Anh em quảng nam-Đà nẵng nói riêng và ace miên trung giao lưu gặp gỡ!thân,Jang!!!
có tên là zui rồi a kaka

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Thank Minh, có dịp đi ngang nhất định anh sẽ thăm Cội (khoái cái máy xay cà phê quóa!) Chúc Cội luôn đông khách.
P/S: Sáng về quên mất không nhìn mặt em Lân, xem thử em mái còn rượt chạy khắp lông nữa không. Hehe.... Thân chào

minhgas

Chào mào cùi bắp
Chúc hội ngày càng phát triển mạnh nghen...vì một niềm đam mê....một ngày không xa từ tp Hồ Chí Minh em se ghé thăm....
Thân..taisuke!!!
Thanks anh taisuke :D hy vọng sẽ đón tiếp anh em TP HCM 1 ngày gần nhất :D
Chúc thành công bước đầu, khai trương rất khí thế chắc chắn sau này cội sẽ có nhiều nghệ nhân và chim đỉnh hội tụ!

Chúc mừng!
Cảm ơn anh Đoán :D em cũng hy vọng có nhiều nghệ nhân tâm huyết cùng xây dựng phong trào vững mạnh

Chúc cho cội thu hút được thật nhiều anh em sinh hoạt.
Hôm đầu mà đầy đủ anh em quá ,Cội cũng rất lý tưởng và anh em ngoài bắc rất nhiều nơi thèm muốn:rolleyes:.
:D Thanks anh cội cũng hơi chật chội khi giao lưu nhiều CLB cùng lúc :D chỉ treo được tối đa 70 lồng
Chúc Quán Cafe Chim gặt hái nhiều thành công, là nơi giao lưu chia sẽ tình bằng hữu.Con chim là cầu nối tình bạn, tình anh em trên mọi miền.
Thanks Tuấn nhiều nhiều :D
Cội rất hoàng tráng, nhưng hơi thiếu mảng xanh, chúc bác chủ cội làm ăn tấn tới, chúc anh em miền Trung giao lưu vui vẻ nhé.

Thân, black_fish9402
Cảm ơn bạn đã góp ý , hix hix miền Trung năm ni ko có mưa nên trông 1 mớ dây leo mà nắng làm nó chết sạch :D sẽ cố gắng trồng thêm cho có màu xanh hơn
Chúc mừng cội khai trương thành công tốt đẹp, chúc cội ngày càng phát triển 1 ngày gần đây mình sẽ ghé thăm, thân pepsi47.
Thanks a pepsi47 nghe danh đã lâu hy vọng sớm được gặp anh
Bộ ba anh em tới tham dự không biết bốc thăm được em chao mao nào không. Vụ bốc thăm không nghe bác minhgas đề cập nhỉ kekeke.
Hi bác vụ bốc thăm thì mình ko chụp được hình ảnh :D anh Tuansaokhong làm phóng viên đang chờ anh ấy up hình lên.

hehe e thọ chứ k phải a thọ a minh ơi,chụp vs a đức mà bụng ảnh bự quá che hết kaka,chúc cọi của a phát triển mạnh

a minh chơi ác quá,bốc thăm kiur ji mà cứ lần quầng chổ số 8x vs 4x k ah,bùn
hì hì bác Thọ cái đó bác Cafe Chim Vĩnh Điện bốc xăm mình chỉ đọc lại kết quả thôi hi hi
Hì lần sau bác nhớ tới chơi cho vui :D

Hòi sáng công nhận đông thiệt! Chơi đã!
Tuấn quán đông quá nên cũng có nhiều thiếu sót mong em thông cảm nhé :D
Thank Minh, có dịp đi ngang nhất định anh sẽ thăm Cội (khoái cái máy xay cà phê quóa!) Chúc Cội luôn đông khách.
P/S: Sáng về quên mất không nhìn mặt em Lân, xem thử em mái còn rượt chạy khắp lông nữa không. Hehe.... Thân chào
A Thức hì hì thanks anh đáng lẽ mời mấy anh qua nhà em luôn mà tại hôm đó nhà có đám giỗ nên em ko tiện mở lời :D lần sau anh nhé :D con mũ lân bi giờ đang yêu nhau với em mái Trung Mang rồi :D

tanhoangkts

Lời đầu tiên xin chân thành cảm ơn tất cả các anh em đã gửi lời chúc đến Hội Chào Mào Vĩnh Điện và đến chung vui nhân dịp khai trương quán cafe Chim.
Đây cũng là nơi giao lưu gặp gỡ của anh em chào mào Điện Bàn - Quảng Nam.
Sau đây mình xin chia sẻ 1 vài hình ảnh giao lưu giữa những anh em chơi chim chào mào tại vùng đất Quảng Nam thân yêu
Đến tham gia giao lưu hôm này có:
+ Hội chào mào Trung Mang Hội AN
+Cội Cafe Mộc Hội An
+Đại diện org tại miền Trung (anh Đức chaomao' mduc + a Thucdt + a Jang + a Thọ... )
+ Hội Chào mào Phước Thắng.
+Hội chào mào Điện Phương
+ Thành viên Hội chào mào Vĩnh Điện
+ Anh Sơn (cám CADN).
...... và nhiều anh em nữa mà mình không thể liệt kê hết ra đây.
Một lần nữa xin cảm ơn các anh, các bạn đã đến giao lưu.
Hy vọng đây sẽ là 1 điểm đến lý tưởng cho những ai đam mê chim chào mào hót

Thank WELL COME EVERY BODY
Mới ngày nào còn ném gạch mà giờ đã hoành tráng thế này rồi chú mừng AE Vĩnh Điện có 1 sân chơi bổ ích. Lúc nào có diệp về quê ngoại ở Điện Bàn sẽ ghé lại thăm quán.
Hình thứ 2 cái tường lững" Lancan gạch theo em bác nên xây tường 200 vừa tận dụng để được ca fe và sẽ đẹp hơn.

minhgas

Chào mào cùi bắp
Up phụ vài tấm :D
Anh Tuansaokhong
8236614489

Say sưa ngắm chim :D
8237684412

8237686802

phóng viên tác nghiệp
8236627389

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam

Bổ sung thêm một số thông tin và hình anh ngày khai trương Cafe Chim Vĩnh Điện mà mình ghi lại được:
- 5 Giải KK (hình chụp góc khuất không rõ lắm ae thôgn cảm): 05 chiếc áo lồng

- 1 Giải nhì (01 chiếc lồng tắm)

- Giải nhất: 01 chú bổi Trà My

- Một vài hình anh khác trong này khai trương:
+ Bậc lão thành U80 đam mê chào mào cũng đến dự.

+ AE chaomao.org cũng có tham gia.

+ Bóng hông theo chồng đến tham dự

Đề nghị minhgas hoặc cafe chim Vĩnh Điện vào cập nhật kết quả giải thưởng theo hình ảnh mình cũng cấp. Thanks

Thân chào/chaomao_mduc