Hội thi chào mào 23/2/2014_clb vĩnh lộc b.tân

vinhlocgarden

Lời đầu tiên, CLB SVC VĨNH LỘC BÌNH TÂN xin gởi đến tất cả quý anh em nghệ nhân chơi chim cảnh một năm mới nhiều sức khỏe, an khang, thịnh vượng. Nhân dịp đầu năm Giáp Ngọ và tạo một sân chơi lành mạnh, giao lưu cùng nhau sau những ngày nghĩ tết bên gia đình. CLB SVC VĨNH LỘC BÌNH TÂN trân trọng tổ chức hội thi chào mào chào với nội dung như sau:

CLB chúng tôi rất mong nhận được sự quan tân, ủng hộ va tham dự đông đảo của Quý anh em nghệ nhâ.

Trân trọng

vinhlocgarden

Nhân dịp năm mới 2014 kính chúc tất cả các anh em và gia đình một năm mới nhiều sức khỏe, hạnh phúc vạn sự như ý. Rất mong được đón tiếp đông đảo anh em tại hội thi. thân

tingialai

Đại diện HỘI CHÀO MÀO PHỐ NÚI chúc anh em năm mới sức khỏe để lo hội thi thành công tốt đẹp THÂN CHÀO

Kysutach

Chúc mừng giải lớn thành công,chúc các trọng tài 1 năm thành công và vạn sự như ý để chấm thi công bằng,vô tư.

vinhlocgarden

Đại diện HỘI CHÀO MÀO PHỐ NÚI chúc anh em năm mới sức khỏe để lo hội thi thành công tốt đẹp THÂN CHÀO

Cảm ơn các anh em nghệ nhân chim cảnh phố núi, hy vọng sẽ có cơ hội được đón tiếp anh em tại TP.HCM trong một ngày gần nhất

Thân

vinhlocgarden

Chúc mừng giải lớn thành công,chúc các trọng tài 1 năm thành công và vạn sự như ý để chấm thi công bằng,vô tư.
Cảm ơn bạn đã gởi lời chúc mừng, các anh em trọng tài sẽ ra sức làm việc công minh, rõ ràng minh bạch đễ thật sự tạo một sân chơi lành mạnh, bổ ích, xây dựng một cội chim "sạch" về mọi khía cạnh

Kysutach

E đi từ bình thạnh lên đường nào đi nhanh nhất ,bác nào biết hướng dẫn nhé.cám ơn nhiều

vinhlocgarden

Gần đến đến giờ thi, rất mong được đón tiếp anh e. Mong hội thi thành công, thỏa niềm đam mê của tất cả các anh e đã bỏ thời gian đến tham dự.

vinhlocgarden

Chân thành cám ơn các anh em đã đến ủng hộ đã góp phần giúp hội thi thành công tốt đẹp

coichimvinhloc

Chúc mừng hội thi thành công tốt đẹp, chủ thớt vui lòng úp hình và kết quả cuộc thi nhé. hihihi