Hội thi chào mào tại Huế

trongnguyen

Chào các anh em trong Org!
Vừa rồi mình có đọc được thông tin về cuộc thi chào mào ở thành phố Huế nhưng sao nay lên DD tìm thì không thấy thông tin gì cả!
Như vậy là sao?:confused:
Thân...??

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Đơn giản dễ hiểu. Vì họ không đăng lên ORG. ORG đâu có bắt buộc các cuộc thi phải đăng lên đâu
Chào các anh em trong Org!
Vừa rồi mình có đọc được thông tin về cuộc thi chào mào ở thành phố Huế nhưng sao nay lên DD tìm thì không thấy thông tin gì cả!
Như vậy là sao?:confused:
Thân...??

Thân.

nin_chaomaohue

Ở Huế thời điểm này thi chào mào rất nhiều cụ thể: Ngày 23/3/2014 thi ở CLB Lăng Cô số lượng 400 lồng, tiếp sau đó là dự kiến sẽ là CLB Thuỷ Phương dự kiến vào giữa tuần tháng 4 (2 hội thi này do Liên hiệp các CLB ở Huế đứng ra tổ chức), cũng vào tháng 4 có thi chào mào và vành khuyên dịp festival do CLB chim cảnh Huế tổ chức.

trongnguyen

Đơn giản dễ hiểu. Vì họ không đăng lên ORG. ORG đâu có bắt buộc các cuộc thi phải đăng lên đâu

Thân.
Mình nhớ là còn đọc được thông tin trên DD về cuộc thi Huế lần 2 vào ngày thứ 6 tuần rồi và bạn cũng cmt trong topic nữa! :confused: Ndung mong lần 2 thành công hơn - đại khái vậy:)

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Nếu đã đăng ký thì còn đó mình quản lý Box đó mà. Hoặc đăng lộn chỗ thì bị xóa rồi.
Mình nhớ là còn đọc được thông tin trên DD về cuộc thi Huế lần 2 vào ngày thứ 6 tuần rồi và bạn cũng cmt trong topic nữa! :confused: Ndung mong lần 2 thành công hơn - đại khái vậy:)

nin_chaomaohue

Mình thấy trên DD mấy bạn nick chữ xanh giống mấy chú công an quá!:cool:
Khác chứ bạn. Công an còn có lương còn mấy ae này làm không lương để phục vụ mọi người mà bạn. Có vậy mới được sắp xếp thứ tự không lôn xộn tin bài.

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Bác này nói chuẩn nè. Làm chỉ vì đam mê với con chào mào thui. Nếu làm không xong thì còn bị này nọ đôi lúc còn bị hăm dọa nữa. Nhưng khi nghĩ tới cái chung thì những chuyện đó không phải là rào cản để dừng bước.
Khác chứ bạn. Công an còn có lương còn mấy ae này làm không lương để phục vụ mọi người mà bạn. Có vậy mới được sắp xếp thứ tự không lôn xộn tin bài.

Thân