Hội thi họa mi & than hót

coichimvinhloc

LỜI ĐẦU TIÊN RẤT MONG BAN QUẢN TRỊ VÀ ANH E NGHỆ NHÂN THÔNG CẢM CHO CLB ĐÃ ĐĂNG TIN KHÔNG ĐÚNG THƯ MỤC HỘI THI. TUY NHIÊN HIỆN NAY KHÔNG CÓ TRANG WEB UY TÍN NÀO ĐĂNG TIN CÁC CUỘC THI HỌA MI VÀ THAN ĐỂ ANH EM ĐƯỢC BIẾT ĐẾN NÊN CLB XIN PHÉP ĐƯỢC ĐƯA TIN TRÊN CHUYÊN MỤC CHÀO MÀO NÀY ĐỂ CÁC ANH EM NGHỆ NHÂN CHƠI CHIM CẢNH ĐƯỢC BIẾT. RẤT MONG NHẬN ĐƯỢC SỰ THÔNG CẢM & CHIA SẼ CỦA BAN QUẢN TRỊ VÀ ANH EM. TRÂN TRỌNG

CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc lập - Tự do - Hạnh phúc
__o0o__

THÔNG BÁO

HỘI THI CHIM HỌA MI & THAN
-- CLB CHIM CẢNH – VƯỜN MAI--

Kính gửi: Quý anh em nghệ nhân, người chơi chim cảnh

Nhằm tạo một sân chơi lành mạnh mang màu sắc văn hóa vui tươi, giao lưu giữa các anh em nghệ nhân, người chơi chim cảnh. CLB Chim cảnh – Vườn Mai long trọng tổ chức hội thi chim Họa Mi & Than hót với nội dung như sau:

1. Tên hội thi: Hội thi HỌA MI & THAN hót
  2. Đơn vị tổ chức: CLB CHIM CẢNH – VƯỜN MAI
  3. Thành phần Ban Tổ Chức: Ban điều hành CLB Chim Cảnh Vườn Mai
  4. Thành phần Ban Giám Khảo

• Ông Hoàng Văn Cảnh: Chủ nhiệm CLB Vĩnh Lộc – Bình Tân, Trưởng ban
  • Ông Hồ Thành Hải: CLB Quận 7, Thành viên
  • Ông Phan Đình Quang MC, điều hành chương trình
5. Cơ cấu giải thưởng cho từng loại chim thi

• 01 Giải Nhất: 1.500.000đ + Giấy chứng nhận
  • 01 Giải Nhì: 1.000.000đ + Giấy chứng nhận
  • 01 Giải Ba: 500.000đ + Giấy chứng nhận
  • 02 Giải tư: 300.000đ + Giấy chứng nhận
  • 05 Giải Khuyến khích: 150.000đ/giải + Giấy chứng nhận
6. Thời gian tổ chức: Chủ nhật ngày 14/12/2014, cụ thể như sau:

• Lúc 8h00: Thi Họa Mi hót
  • Lúc 10h00: Thi Than hót
7. Địa điểm tổ chức: Số 45 Đường số 55, KP.8, P.Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP.HCM.
8.
Lệ phí tham dự hội thi
: 150.000đ/lồng

Ban tổ chức rất mong được đón tiếp các anh em nghệ nhân đến tham dự và Mọi chi tiết vui lòng liên lạc 0917.155829 (A.Phụng) hoặc 0907.00.44.00 (A.Lành)

Xin trân trọng cảm ơn

coichimvinhloc

thi gì mà giải thưởng thấp thế, lệ phí đã 150k rồi!!!
, cảm ơn bạn đã ý kiến. Thời buổi này vì đam mê nên mới tố chức thi mi & than hót để phát triển phong trào và duy trì niềm vui nên dù có tổ chức thi cũng rất ít người tham gia vì vậy giải thưởng không thể bằng các cuộc thi chào mào mong bạn hiểu cho. Cảm ơn Ban Quản Trị đã thông cảm với ban tổ chức chúng tôi. Trân trọng

xoong thung

Lá lành đùm lá rách... Mình nghĩ mọi người trong org đều thông cảm cho bạn vì bạn đã gửi gắm niềm tin vào org.
Thân!

huynguyensg

ngoài chi phí thưởng thì còn nhiều chi phí khác nên thiết nghĩ như vậy là hợp lý rồi
chúc hội tổ chức thành công

hoatlinh

Member
Mình cũng thích tiếng hót của 2 loài chim nầy, nhưng tg gần đây bị lắng đọng mất phong trào.
Hôm nay có dịp găp lại anh em giao lưu thế nầy, Chúc anh em giao lưu thành công tốt đep!
Vì đam mê chim cảnh như nhau và bạn cũng đã gởi gắm đến BQT, Một lần nữa mình cũng mong BQT thông cảm thông cảm cho!