Hội thi tiếng hót chim chào mào tỉnh Quảng bình lần thứ nhất

thangqb198

em xin thông báo cho mọi thành viên là người Quảng Bình được biết:
Hội thi tiếng hót chim chào mào tỉnh Quảng bình lần thứ nhất chào mừng Ngày thành lập đoàn thanh niên cộng sản Hồ Chí Minh 26*3
địa điểm thi:cafe chim bình vinh-phường Đồng Phú
Thời gian thi em sẻ thông báo sau

Chéc

anh em QB chuẩn bị được thoả đam mê rồi đó! phong trào chơi chim chào mào ở QB chưa rầm rộ lắm thì phải!

tran van trinh

Hội thi tiếng hót chim chào mào tỉnh Quảng bình lần thứ nhất chào mừng Ngày thành lập đoàn thanh niên cộng sản Hồ Chí Minh 26*3
bác này vui tính nè .bác không cho ae các tỉnh thi hả

L

linhbuudien

Guest
Mình quê gốc Quảng bình có ưu tiên gì không?hahaha vì đang sống tại Nhatrang mà.Xa qua không về thăm quê được.Nhưng sẽ có dịp ghé thăm câu lạc bộ tại Đồng hới.Thay mặt anh em Vĩnh thái chúc cuộc thji thành công rực rỡ.
Thân

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Mình quê gốc Quảng bình có ưu tiên gì không?hahaha vì đang sống tại Nhatrang mà.Xa qua không về thăm quê được.Nhưng sẽ có dịp ghé thăm câu lạc bộ tại Đồng hới.Thay mặt anh em Vĩnh thái chúc cuộc thji thành công rực rỡ.
Thân
Cha này ở Ba đồn hay ròn hay kẻ bàng đây?

kenyang88

mong đc bác thông báo để em có dịp về nhà. Bấy lâu h mới thỏa lòng. anh em quảng bình tor chứ hội thi. hihi.
Mong bác thông báo em vớ nha. Chiến: 0933817867

tosudoc

cho xin thêm ít thông tin đi bác ơi. Thi chim nhiều quá nhỉ. Nhớ không nổi luôn. chúc cuộc thi thành công tốt đẹp