Help !!!

DJ_ChE

ai đã dùng cám Vương Việt Anh chưa.
loại cám này có đủ dưỡng chất cho mí em chào mào không.
ae nào dùng lâu rồi cho ý kiến nhé
hình của nó đây.

hieuhp

tốt nhất không nên dùng nên tự làm cho chim ăn đi bạn. những loại cám giống như thế này bán đầy tăng bạt hổ

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
cám này dùng ổn đó A.chim thấy cũng căng.A cứ xài đi nếu hok làm dc cám.nó có đầy đủ trong VVA rồi.chúc A có những chú chim căng cứng

ledinhnhan01

lúc trước mình có dùng loại này, loại này khá ổn định, mình về đánh thêm 2 trứng cho 1 bì cám như vậy....loại này bạn chú ý hạn sản xuất, cố tìm cái nào gần ngày sản xuất hơn thì tốt.chúc chim nhà bạn đạt được lửa

kuli007

theo mình thấy nên dùng cám bavi rùi gia thêm trứng, kỉ tử, mật ong là ổn.

DJ_ChE

cám này dùng ổn đó A.chim thấy cũng căng.A cứ xài đi nếu hok làm dc cám.nó có đầy đủ trong VVA rồi.chúc A có những chú chim căng cứng
thank ae đã nhiệt tình....
mình thấy cái màu cám đậm đà hơn nhiều loại khác ... ngửi rất thơm,nhìn kỹ thấy cả ớt ( cực kỳ cần cho chú chào mào mùa lạnh miền bắc). vì là không có time làm cám nên mình muốn chọn 1 loại cám sẵn thật tốt dùng chung với hoa quả chắc vẫn đủ chất đủ lửa ^^.

DJ_ChE

tốt nhất không nên dùng nên tự làm cho chim ăn đi bạn. những loại cám giống như thế này bán đầy tăng bạt hổ
mình ko có thời gian bạn àh với mấy công thức ae cho mình thấy phức tạp mà thừa chất quá. mình thấy loại này có đầy đủ ko thừa ko thiếu nên mình mới mua dùng. đúng là có vô vàn cám làm sẵn nhưng mình thấy loại này có vẻ đc. nhưng chưa dám chắc nên thử hỏi các bác đi trước xem sao ^^