Hoàn thành xào giợt chim tại nhà !

chaomao^^py

Moderator
Tình hình là cv không có nhiều thời gian đi dợt chim ! Phong trào thì mới nhen nhóm , thiếu mình cũng hơi chùn xuống hehe . Quyết định tận dụng không gian làm cái xào để AE thân thiết tới chơi . Sau nửa ngày phơi nắng , post lên chia sẻ với mọi người lấy khí thế !
view
[/URL][/IMG]
view
[/URL][/IMG]
view
[/URL][/IMG]
view
[/URL][/IMG]
view
[/URL][/IMG]
Tới khúc rửa ráy :)
view
[/URL][/IMG]
view
[/URL][/IMG]
Đây là lồng bẫy của ông cậu tự làm , chất liệu là vanh thép không rỉ trong lốp xe cực kỳ cứng , dân nghiệp dư mà làm đẹp mê hồn
view
[/URL][/IMG]
view
[/URL][/IMG]
Chúc mọi người ngày mới vui vẻ ^^

mu_tit_chao_mao

OMG! Quá tiện cho các AE ở khu vực lân cận, cơ hội cho các mem tụ tập đây. Hôm nào cho ra dợt ké với nghen...

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Chúc mừng em hoàn thành dàn dợt chim cuối tuần nhé .. Quang con Trà My ở nhà nó làm biếng đấu đó .nết nó là ham vui thích Đông vui hao thì chơi hết mình hihi
Thân

vinhdq

Quá OK cho cái giàn dợt ở nhà. Hay nữa là cái lúc rửa tay, cái kiểu này nhà bạn chắc nhiều khách ghé dây.
Thân!

quang tran

Chúc mừng Quang, dàn chơi thoáng và khung cảnh tuyệt quá. Hôm nào về quê ngoại Tuy An sẽ ghé tham quan.
Quang Nha Trang chúc sức khỏe Quang Phú Yên
Thân!

miwon0303

Nhứt hạn, hôm nào phải giao lưu với Chaomao^^py mới được :). Xào này, chắc cả đàng chào mào kéo về làm sao bẩy hết được đây.

gaututi

rửa mà bia hổ cùng khô mực nướng là bá cháy, kiểu này thường xuyên khánh thành dàn dợt chim

mu_tit_chao_mao

Đây mới là rửa trù bị thôi nha, hôm nào chính thức chắc sẽ "quành tá tràng" hén chú Quang!!

chaomaotd

Tuần nào cũng " rửa tay" như vậy thì chắc chắn ae tới dợt sẽ đông lên thôi.

viettuan78

Nhìn các mái nhà nhớ quê nhà quá!Chúc mừng chú QUANG đã hoàn thành xong công trình!khi nào dìa quê ghé giao lưu!

chaomao^^py

Moderator
Chúc mừng em hoàn thành dàn dợt chim cuối tuần nhé .. Quang con Trà My ở nhà nó làm biếng đấu đó .nết nó là ham vui thích Đông vui hao thì chơi hết mình hihi
Thân
Hehe ! Về nhà bị tụi thanh niên nghiêm túc nạt xanh mặt rồi anh à . Chắc khoảng nửa tháng thì quen :)
Cái khúc rửa ráy hay quá bác Py ơi. :D
Quá OK cho cái giàn dợt ở nhà. Hay nữa là cái lúc rửa tay, cái kiểu này nhà bạn chắc nhiều khách ghé dây.
Thân!
Chúc mừng Quang, dàn chơi thoáng và khung cảnh tuyệt quá. Hôm nào về quê ngoại Tuy An sẽ ghé tham quan.
Quang Nha Trang chúc sức khỏe Quang Phú Yên
Thân!
rửa mà bia hổ cùng khô mực nướng là bá cháy, kiểu này thường xuyên khánh thành dàn dợt chim
Đây mới là rửa trù bị thôi nha, hôm nào chính thức chắc sẽ "quành tá tràng" hén chú Quang!!
Nhứt hạn, hôm nào phải giao lưu với Chaomao^^py mới được :). Xào này, chắc cả đàng chào mào kéo về làm sao bẩy hết được đây.
Tuần nào cũng " rửa tay" như vậy thì chắc chắn ae tới dợt sẽ đông lên thôi.
Kkkk ! Mọi người có dịp ghé chơi , chim kè giọng còn mình kè bia ^^