ho " khẹt khẹt ,...." hay là bị mắc cổ vậy các nghệ nhân !

tvvuong

tình hình là như thế này ,chào mào nhà bị ho khẹt khẹt hay mắc cổ gì đó :đã cho uốn siro 2 ngày rồi mà chưa thấy khỏi ,nhìn em nó thấy mà thương muốn sổ mà ko sổ đc ,2 ngày thấy em nó ốm rõ ,ko biết có chữa khỏi đc ko ,uốn siro ko giảm mai chuyển qua uốn mật ong rừng thử có khá ko ,khổ nỗi 2 ngày nay ép nó uốn siro ,giờ đây mỗi lần thấy cánh tay thò vào là nhảy loạn xạ ,.....mà ae cho mình hỏi khi ho nhiều như vậy thì biểu hiện như thế nào ,có xù lông lá gì ko hay là ốm chim .....

MrKoi

Chào Mào Thanh Hóa
trùm áo lồng lại, nhỏ vài giọt dầu gió dưới đáy lồng, sức thêm 1 ít vào áo lồng thử xem bác

Pleikupho

bạn mua cái thuốc eugica mà thuốc nước cho trẻ e ah. 1 ngày cho 1 ống vào cống nước 1 ngày thay 1 lần nếu nhẹ thì 3 ngày khỏi, nặng thì duy trì vài ngày là khỏi. abn5 thử xem sao

thangqn

bạn làm theo cách chửa ho của bác Đoán ae bình định củng hay làm thấy củng hiệu quả

anhduong

dàn chim nhà mình vừa mấy hôm trước hiện tượng cũng bị giỗng bạn và mình làm theo cách của anh mrkoi mình thấy rất hiểu quả qua một đêm em ý đã hết bệnh....

beolun97

bạn mua cái thuốc eugica mà thuốc nước cho trẻ e ah. 1 ngày cho 1 ống vào cống nước 1 ngày thay 1 lần nếu nhẹ thì 3 ngày khỏi, nặng thì duy trì vài ngày là khỏi. abn5 thử xem sao
cái này em đi hỏi rồi mà ko có,chỉ có loại si rô thôi