Kỷ niệm 1 năm CLB Chim Cảnh Huế

CLB Chim Cảnh Huế thành lập tròn 1 năm, lúc đầu được gần 100 thành viên sau 1 năm hoạt động còn lại a Văn Hữu Tín chủ nhiệm và 10 phó chủ nhiệm (Không có thành viên nhé). Ngày 19/1/2014 kỷ niệm 1 năm và có thi chào mào 1 lồng = 100.000đ (Fix chầu nhậu nhé). Và đích thân a Tín đi năng nỉ từng người để thi nhé.

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Chơi chim là thú vui, không chỉ là để thi thố lấy giải nhận tiền nhận quà mới được vui.

thuy_haingo

Mình nên trân trọng với lời mời bạn à, có phải ai người ta cũng mời đâu cho dù người ta thế nào đi nữa thì họ cũng chọn mặt để mời. Ai cũng có mặt được và mặt chưa được và con người ta cũng thay đổi theo thời gian.

Híc giờ đến 10 Phó chủ nhiệm luôn à???

Chúc CLB chim cảnh Huế sớm phục hồi.

Mình nên trân trọng với lời mời bạn à, có phải ai người ta cũng mời đâu cho dù người ta thế nào đi nữa thì họ cũng chọn mặt để mời. Ai cũng có mặt được và mặt chưa được và con người ta cũng thay đổi theo thời gian.

Híc giờ đến 10 Phó chủ nhiệm luôn à???

Chúc CLB chim cảnh Huế sớm phục hồi.
Ai cũng được mời hết bạn à. giống như đi bán vé số vậy.
CLB chim ảnh huế phục hồi được lúc này là có một đại hội chính thức (Ban chủ nhiệm LÂM THỜI tròn 1 năm mà chưa Đại hội lại) có mặt toàn thể ae trước đây đã tham gia lần đầu

thuy_haingo

Hic thế mà mình không được mời để mang chim đi thi cho vui hèo. Chán bác Tín này thật.

chimhue

lúc đầu clb chimcanh huế thành lập và buột ai vào clb mới được đăng ký thi lần thi ở trần hưng đạo , lúc đó rất nhiều người vào chỉ vì để mua được vé đi thi chứ thật sự ko phải người ta tự nguyện vào , chứ nếu tự nguyện thì người ta đã ko rời clb như vậy , ở huế rất nhiều hội , nhóm chơi chim chào mao , nhưng đều tự nguyện nên rất vui , có những quán cafe buổi sang dợt chim bình thường nhưng lúc nào củng có khoảng 20 thành viên ruột , chứ nếu clb chimcanh huế mà co 11 thành viên như bác chủ topic nói thì nên xem lại cách đều hành của ban chủ nhiệm và tìm hiểu nguyên nhân vì sao người ta rời clb trong khi huế nhỏ chút xíu , em củng là 1 người đam mê chào mao nhưng ko hội hè nào hết , thấy quán nào hay anh em nào chơi được , vui vẽ là mang chim đến chơi thôi , cái gì củng vậy tình cảm là trên hết . chúc clb chimcanh huế sớm trở lại như xưa ( đây là suy nghỉ của riêng em nếu có gi ko đúng mong các bác bỏ qua )

ae không nên đi dự thi nhé, để 11 người (chủ nhiệm và 10 phó chủ nhiệm) thi thôi. Có bao nhiêu chim trong nhà đem ra thi hết. Thiên thời địa lợi cũng không ủng hộ. Hiện tượng suy vong đang còn đếm từng giờ

chaomaohu3

ae không nên đi dự thi nhé, để 11 người (chủ nhiệm và 10 phó chủ nhiệm) thi thôi. Có bao nhiêu chim trong nhà đem ra thi hết. Thiên thời địa lợi cũng không ủng hộ. Hiện tượng suy vong đang còn đếm từng giờ
nếu chưa đủ thì đem chòe lửa , chòe than ... ra thi luôn =))