khẩn cấp - tình huống mới . a e tư vấn

sonmai

chiều ni mua bột thấy con chơi cánh ác quá, móc ra bỏ vô lồng, móc tiếp con chơi cánh ác nữa, bỏ cùng 1 lồng, 1 con múa rồi nhảy lên con kia địt, thế là bắt luôn trống mái. các bác cho hỏi tỷ lệ về nuôi sinh sản có cao ko vậy? vì nếu dc thì e hên quá, cặp này giống tốt, trống mái chơi ác ( chim bổi nghe mấy bác, nó địt mà không sợ người mới kinh chứ)

daibangxanhvg

cái này chắc là diễn viên phim XXX-animal rồi!
nếu được thì cứ mua về cho tụi nó sinh sản, lần trước có đọc đâu đó có bài viết một cặp chào mào bổi khá nhát mà sinh sản được.

tanngo

Chào mào nếu chịu nhau+nhà có avi rộng rãi(cây xanh+nắng)+mồi tưới(trái cây+sâu+cào cào đều đặng) vào tháng 3-4-5 mùa sinh sản bảo đảm đẻ,chào mào ghép đẻ cũng khá dễ so với các laoi2 chim khác...bạn nhé...chúc bạn thành công(thành công nhớ up hình lên ae chia vui)

sonmai

Chào mào nếu chịu nhau+nhà có avi rộng rãi(cây xanh+nắng)+mồi tưới(trái cây+sâu+cào cào đều đặng) vào tháng 3-4-5 mùa sinh sản bảo đảm đẻ,chào mào ghép đẻ cũng khá dễ so với các laoi2 chim khác...bạn nhé...chúc bạn thành công(thành công nhớ up hình lên ae chia vui)
chiều nay thả vào avi rooif, không biết làm ăn sao đây, lạy trời nó đẻ giùm, hai con này cực tố chất luôn

sonmai

hình ảnh con trống mấy bác