Khoe dàn chim nhà em!

thangaka

hôm nay được nghỉ ở nhà rảnh rỗi lôi mấy em ra cọ sát với nhau, chim nhà em lửa khói chưa có nhiều các bác đừng ghạch ngói em nhé :D. Còn thiếu 2 thành viên chủ chốt em đang mang đi gửi ủ chim để cuối tuần đi thi bên Nam Định.

2ndFACE

Nhà mợ ở Ninh Bình à, em cũng muốn nuôi nhiều lắm mà chẳng có thời gian

vinhdq

hôm nay được nghỉ ở nhà rảnh rỗi lôi mấy em ra cọ sát với nhau, chim nhà em lửa khói chưa có nhiều các bác đừng ghạch ngói em nhé :D. Còn thiếu 2 thành viên chủ chốt em đang mang đi gửi ủ chim để cuối tuần đi thi bên Nam Định.
Toàn những em to cao, chúc mừng chủ thớt nhé, nhìn con gà trống mắc cười quá, chui qua cầu leo lên về, làm hoài.
Thân!

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Chim đẹp nhưng lửa chưa có nhiều. Chúc bác chăm chim có lửa hơn cho cuộc thi sắp đến.

ledinhnhan01

chúc mấy em nó có thêm củi dễ cháy :D , nhà bác còn nuôi nhìu loại nhỉ, tạp âm cũng nhìu quá

aphu_phonui

nhìn giàn chim nhà bác tướng tá đẹp trường chim . nhưng chưa căng lửa lắm. bác cho hỏi chim vùng nào vậy?bác ở chỗ nào ninh bình vậy?

xoong thung

Chào Thangka! hôm trước lên NB lấy e bổi Phong Mỹ bác Namkiet gủi ra mà do xe về h ko chuẩn nên ko alo ae gặp gỡ giao lưu đc tiếc quá! Muốn ngắm dàn huế của bạn lắm hihi. 27 này thi bên nam định dưới kim sơn cũng có 7,8 lồng, chim mình ko đủ tuổi, muốn đi chơi mà cv bân quá ko có time. Chúc 2 e của Thắng chơi tốt nha!
Thân!

thangaka

Chào Thangka! hôm trước lên NB lấy e bổi Phong Mỹ bác Namkiet gủi ra mà do xe về h ko chuẩn nên ko alo ae gặp gỡ giao lưu đc tiếc quá! Muốn ngắm dàn huế của bạn lắm hihi. 27 này thi bên nam định dưới kim sơn cũng có 7,8 lồng, chim mình ko đủ tuổi, muốn đi chơi mà cv bân quá ko có time. Chúc 2 e của Thắng chơi tốt nha!
Thân!
Thank Lợi nhiều có dịp ranh rỗi lên đây anh em giao lưu nhé mà nhá máy số của Lợi sang cho mình nhé hôm trước quên không lưu rùi.