Khoe với ae một hoc sinh giỏi của lớp...

impala

Chim Thầy
Năm nay pé vào lớp 5 nhưng phát âm và giọng rất hay... Mai sẽ đại diện trường đi giao lưu Tiếng Anh trong Thành Phố... Hnay luyện cho pé kể chuyện tiện quay lại khoe ae :cool:

Thân, Impala!

cmtegiac

má trắng học giọng hay là do có thầy giỏi mà. Chúc 2 thầy trò cùng tiến xa hơn nữa nhé

Leodevincy

Chào mào Việt
Giọng vẫn còn khá Vietnamese ở những từ khi bé phát âm còn chưa được tự nhiên lắm, tuy nhiên ở tuổi của bé mà ra giọng được như rứa có thể nói là khá chuẩn, không thua gì giọng bổi già phải ko thầy Impala. Kakaka :D :D :D

Leodevincy

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
Ước giề chim mình cũng được rứa, chắc chưa gặp được thầy giỏi. Cheer.

tri_okthau

impala

Chim Thầy
Giọng vẫn còn khá Vietnamese ở những từ khi bé phát âm còn chưa được tự nhiên lắm, tuy nhiên ở tuổi của bé mà ra giọng được như rứa có thể nói là khá chuẩn, không thua gì giọng bổi già phải ko thầy Impala. Kakaka :D :D :D

Leodevincy

Mới kèm giọng 1 lần mà má trắng ra giọng thế là ok rồi anh... lúc quay clip này là pé mới đọc lần 2... chưa chỉnh sửa nhiều hehe

vietgun

Bé phát âm rất tốt, ngữ điệu và âm cuối cũng rất tự nhiên. Tương lai sẽ là Trung Mang.

Chúc mừng!

Thân/VG

andyc7966

Chúc mừng bác chủ có (chim) quý! Cần giữ lửa và chăm đi dợt rãi cho bé thêm đam mê

sonbt

Chim có giải nhớ thông báo nhé Sỹ ơi !
Giọng như anh bình nhận xét, cần tôi luyện thêm !

vubaucat

chim này có tương lai ,sổ giọng như gió mà ko lăng xăng.bác nên luyện thêm nết nhảy nhót là ok.