Má trắng gần xong lồng - ae xem giúp tương lai em nó.

• Người khởi tạo TVC
  • Ngày bắt đầu

TVC

Có em má trắng bẫy được cách đây 4 tháng, hiện sắp xong lông - nết cũng lăng xăng và siêng ra mỏ. AE đánh giá hộ tương lai em nó nhé.
Hình:

Clip:

chaomaotd

Má trắng chuẩn bị xong lông như thế là đạt rồi bạn ạ, tập cho đấu giàn ( chơi biên hoặc đấu chim yếu... ) đi là vừa.

bachxitrum

Con này có đẹp đó bạn nhung giọng còn hơi yếu đúng không chủ thớt, con này xèo cứng

treofan

Con này xòe mềm thôi bác bachxitrum, cái con sổ cùng với con má trắng đó giọng nhanh và rát ghê, con đó luyện đi cội thì thôi rồi.

TVC

Má trắng chuẩn bị xong lông như thế là đạt rồi bạn ạ, tập cho đấu giàn ( chơi biên hoặc đấu chim yếu... ) đi là vừa.

Con này có đẹp đó bạn nhung giọng còn hơi yếu đúng không chủ thớt, con này xèo cứng

Con này xòe mềm thôi bác bachxitrum, cái con sổ cùng với con má trắng đó giọng nhanh và rát ghê, con đó luyện đi cội thì thôi rồi.
Cảm ơn ae nhận xét, nó xòe mềm các bác ạ. Chờ 1 tháng nữa ôm lông sẽ cho em nó đi cafe cọ xát
Bác treofan tinh ghê, em đấy bổi già 1,5 mùa, cầm lồng vẫn còn tung, đang thay lông nhưng kè con nào cũng bung cánh chơi liền.

chaomaopr

Má trắng dzi là được rồi anh, nuôi có lữa mang đi cọ sát dược rồi đó anh Cuong

laohacrom

Chim hay lắm bạn, thấy bộ chân có vẻ hơi yếu, nên nuôi lồng rộng và có vài cây cầu phụ cho em nó nhảy nhót linh hoạt và mạnh chân hơn.

luanthanh

Chúc mừng bạn có được chú chim hay , chim hót xòe đẹp và hiếm lắm ban ah , thương xuyên dợt để chim cứng cáp hơn nhé

luanthanh

Chúc mừng bạn có được chú chim hay , chim hót xòe đẹp và hiếm lắm ban ah , thương xuyên dợt để chim cứng cáp hơn nhé<br><br><br>

con này nhìn hay quá...chắc khi nào nó già lồng một chút chơi đằm chim thêm nữa thì ngon, má trắng thì dìu dắt phải từ từ, không thể xóc hàng như chim bổi già rừng.Dìu dắt thành công thì em má trắng này tương lai sáng đó bạn.

TVC

Vậy là quá đạt cho 1 em má trắng mới lên. Chúc mừng chủ thớt.

Má trắng dzi là được rồi anh, nuôi có lữa mang đi cọ sát dược rồi đó anh Cuong

Chim hay lắm bạn, thấy bộ chân có vẻ hơi yếu, nên nuôi lồng rộng và có vài cây cầu phụ cho em nó nhảy nhót linh hoạt và mạnh chân hơn.

Chúc mừng bạn có được chú chim hay , chim hót xòe đẹp và hiếm lắm ban ah , thương xuyên dợt để chim cứng cáp hơn nhé

Chúc mừng bạn có được chú chim hay , chim hót xòe đẹp và hiếm lắm ban ah , thương xuyên dợt để chim cứng cáp hơn nhé<br><br><br>

con này nhìn hay quá...chắc khi nào nó già lồng một chút chơi đằm chim thêm nữa thì ngon, má trắng thì dìu dắt phải từ từ, không thể xóc hàng như chim bổi già rừng.Dìu dắt thành công thì em má trắng này tương lai sáng đó bạn.

Cảm ơn các bạn đã có lời khen khích lệ em nó. Chờ xong lông sẽ cho em nó tập lực cho "lên cơ bắp" và cho đi cafe để học hỏi thêm. Xin cảm ơn!