Mũ cực cao, đòn cực dài của thuy_haingo

thuy_haingo

Có em siêu mẫu gia nhập nhà mình 2 tháng trước, mới thay lông xong, chưa có lửa, post lên anh em đánh giá.
Clip 1 solo

Clip 2, dợt sân khách (em ngoài cùng bên trái màn hình)

CMQNam

Vip Chào mào Quảng Nam
bóng bộ em nó đẹp nhỉ, chúc mừng chủ thớt nhé

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Chim đẹp nhưng k căng! Chúc bạn nuoi chim căng hơn nhé!

pepsi47

Moderator
Chim này hình đẹp quá ráng nuôi cho căng lên rồi up lại cho anh em chiêm ngưỡng nha, chim bạn đẹp lắm thanks bạn chia sẽ, thân pepsi47.

saosau

Đúng là siêu mẫu ........................... không chê vào đâu được

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
tất cả đều đẹp có mỗi cái đít không được đỏ ,ý kiến của mình nha hầu dầy nhưng độ phồng không nhìu ,chắc có lẽ em nó trưa căng lửa

thuy_haingo

tất cả đều đẹp có mỗi cái đít không được đỏ ,ý kiến của mình nha hầu dầy nhưng độ phồng không nhìu ,chắc có lẽ em nó trưa căng lửa

Bác tienthuynguyen thật tinh, con này nguyên nó là chim mồi chuyên đi bẫy, do người sở hữu trước nuôi cám bột không chuẩn nên đít không đỏ, khi mình bắt lại thì chim đâng đổ lông nhưng bộ lông đít đã ra đủ nên đành chịu, hy vọng mùa sau em nó sẽ có bộ đít đỏ như ý. Em này đặc biệt có giọng chéc rất sâu và dài, như B52 rải thảm, khi nào căng lửa mình làm clip đưa lên anh em thưởng thức.

Thân.

cmtegiac

Chờ clip khi em nó sung để oánh giá, chim chưa có lửa nên nhìn tướng đã thấy sướng hiii. Chúc mừng bác nhé

thuy_haingo

Chờ clip khi em nó sung để oánh giá, chim chưa có lửa nên nhìn tướng đã thấy sướng hiii. Chúc mừng bác nhé
Mình ít khi bắt chim chưa có lửa, nhưng riêng em này thì ngoai hình không thể bỏ qua được.
Thanks bạn

vugeok27

Xét về tỷ lệ hình thể Em này chưa xất sắc lắm. Phần thân nhỏ lại chừng 3/10 thì quá tuyệt.