Mơ mới về :)

ngồi hóng 2 hôm,hôm nay em nó mới ra tới ngoài bắc.show hàng lên cho các cụ xem và đánh giá nhé !
chim hòa bắc,bẫy đấu,cám còn chưa kịp vào ạ :)
[/URL][/IMG]
anh chị em chém nhẹ tay thui nhé ! cho em nó phát triển

vukienvp

Ảnh chụp nhìn ko rõ lắm. Nhưng màu giống công nghệ quá, nếu thật thì là hàng khủng rồi.
Dù sao cũng chúc mừng bạn.Thân

bẫy đấu từ trong núi mang ra đó bác.em trai em trong đó bẫy chuyển ra mà :) nên yên tâm về chất lượng,nguồn gốc xuất xứ!

mega

Mào có mấy cái lông màu cafe sữa hả bác, lông cánh có khá nhiều sợi trắng, hic đẹp quá, ước j mh cg có 1 con như thế.
Chúc mừng bác có chim khủng.

tuanlv115

Chim độc nhưng màu này ko đẹp lắm nhìn nó cứ bẩn bẩn kiểu gì ý . Mong tắm táp thay lông sẽ ngon lành hơn ^^.

Mào có mấy cái lông màu cafe sữa hả bác, lông cánh có khá nhiều sợi trắng, hic đẹp quá, ước j mh cg có 1 con như thế.
Chúc mừng bác có chim khủng.
bác này mắt tinh thế.đứa bạn mượn máy ảnh.chụp tạm bằng cái điện thoại ạ :)

Chim độc nhưng màu này ko đẹp lắm nhìn nó cứ bẩn bẩn kiểu gì ý . Mong tắm táp thay lông sẽ ngon lành hơn ^^.
vừa mới ra xong mà bác.vài hôm nữa tắm táp trông sẽ ngon lành !

netcom0909

tại vì hình bác chụp bằng điện thoại chưa rõ nên nhìn giống hàng công nghệ thôi, vả lại chim mới vận chuyển nên nhìn hơi xấu chờ mấy hôm chim tắm táp ngon lành lông lá mượt mà bác làm cái cờlip cho cho a e mở rộng tầm mắt nhé.

chào mào LD

sao lại mơ màu vàng nhỉ, nghi quá bác ơi, bãy ngay chim tụi nó làm lông rồi thất vọng lắm, nếu là thật thì hàng hơi bị khủng đấy, sau 1 năm thay lông bác show lại hình cho ae xem nhé

dinhlunun

chủ thớt đã nói rõ em trai bác ấy bẫy đc ko núi,bảo đảm rồi sao nói là công nghệ jif nữa.màu lông độc,đg xa nên em nó đang hơi phờ phạc.bác bồi bổ,tắm táp cho em nó vài hôm rồi đưa lên cho anh em chiêm ngưỡng với.