mấy em trung mang nhà mình. anh em chém gió cho vui

Nam Đà Nẵng

Chào mào Đà Nẵng
ối giời ơi chim khủng quá
bác hay chơi cội nào vậy bác.khi nào rảnh anh em giao lưu cho vui

kenyang88

ối giời ơi chim khủng quá
bác hay chơi cội nào vậy bác.khi nào rảnh anh em giao lưu cho vui
Trước mình hay chơi cội trung mang "Minh đầu mối" vì ổng gần chợ đầu mối nên chắc ng ta gọi thế. dạo này bận đi làm nên ít lên. buổi sáng nào dậy sớm thì tranh thủ lên từ 6h20 đến 7h20 thôi.
bác hay dợt cội nào?

Nam Đà Nẵng

Chào mào Đà Nẵng
Trước mình hay chơi cội trung mang "Minh đầu mối" vì ổng gần chợ đầu mối nên chắc ng ta gọi thế. dạo này bận đi làm nên ít lên. buổi sáng nào dậy sớm thì tranh thủ lên từ 6h20 đến 7h20 thôi.
bác hay dợt cội nào?
khà khà mình ko biết cội đó.mình hay dợt cội trí quảng hoặc bình minh,hôm nào bác rảnh mời bác ly cafe đắng anh em giao lưu nhé

kenyang88

khà khà mình ko biết cội đó.mình hay dợt cội trí quảng hoặc bình minh,hôm nào bác rảnh mời bác ly cafe đắng anh em giao lưu nhé
2 cội đó địa chỉ thế nào bác. có j em rảnh em phi qua, em tên chiến
Lâu lâu em cũng dợt ở Tràm chim. đường điện biên phủ nữa

gravita82h3

éc..... có giấu e nào nữa đưa ra cho a e thèm luôn bác..... nguyên dàn Trung Man kiểu này chắc nhà lúc nào cũng phải khóa cứng ngắc bác nhỉ :))

kenyang88

éc..... có giấu e nào nữa đưa ra cho a e thèm luôn bác..... nguyên dàn Trung Man kiểu này chắc nhà lúc nào cũng phải khóa cứng ngắc bác nhỉ :))
. em này yếu hơn em clip tren 1 xí. nó chỉ chơi ác khi đưa con chim huế cụt đuôi của thằng em hàng xom qua.

kenyang88

Mình cũng ko biết tốt ko nữa. đi làm về cho tắm 1 lần rồi phơi nắng tầm 1h rồi đem vào. chiều đi làm nên ko chăm kỹ đc
cửa khóa 24/24 bác ơi. có cái là ở nhà lúc nào cũng có người. phơi nắng thì phải ngồi xem. keke

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Chào bác kenyang88! Mình xin chuyển topic của bác vào mục 8. CHÀO MÀO THÀNH VIÊN để hợp với nội dung hơn - Cảm ơn! Chúc sức khỏe!

trungkap

2 cội đó địa chỉ thế nào bác. có j em rảnh em phi qua, em tên chiến
Lâu lâu em cũng dợt ở Tràm chim. đường điện biên phủ nữa

Cội Tràm Chim trên Đường Điện Phủ quen quá ta ! Cái này ở Sài Gòn thì có còn không biết ở Đà Nẵng có không thôi ?

gravita82h3

cái clip trung mang sài gòn đó.... bác thông lồng hay sao mà 2 em 1 chuồng thế :D

kenyang88

Cội Tràm Chim trên Đường Điện Phủ quen quá ta ! Cái này ở Sài Gòn thì có còn không biết ở Đà Nẵng có không thôi ?
Có bác ơi. Sinh hoạt hơi bị sôi nổi. Từ 6h>10h là quán cf chim. 10h trở đi là quán nhâu, có món thịt chim sẻ. :))

kenyang88

<br>Có bác ơi. Sinh hoạt hơi bị sôi nổi. Từ 6h>10h là quán cf chim. 10h trở đi là quán nhâu, có món thịt chim sẻ. :))<br><br>

cmmientrung

bác hay dợt cội nào?
A Minh xây dựng bên Phan Thanh Nghị hả bác. K biết bên ảnh còn nhộn nhịp k?! Lúc trước có giao lưu nhưng chỉ gặp a Minh, Hùng đầu bạc, anh Sáng..... Bác có chim hay quá!!!

tanarc

chim bác hay đó, trường chào mào trung mang , bên bẫy sậy ở khuê trung cũng có đó bác.