mới làm xong aviary được nửa tháng các bác thẩm vấn giúp có ổn không

nghiemnv

Cái này bác tự làm ah, nói thật là không được thẩm mỹ cho lắm. Nói hơi thật, có j không vừa lòng mong bác bỏ quá. :)

vô danh

Cái này bác tự làm ah, nói thật là không được thẩm mỹ cho lắm. Nói hơi thật, có j không vừa lòng mong bác bỏ quá. :)
Bác ở gialai thì đất rộng chứ ở tp thì kiếm đâu ra chỗ để làm rộng hả bác như vậy là được rồi là có ch64 cho em nó sinh nở rồi

vuphat

Chúc mừng bác. e cũng đang định làm 1 cái trên sân thượng nhưng sợ nóng quá không biết e nó có chịu đc không. trống thì e có rùi còn mái thì chưa khổ nỗi e chỉ chơi chim huế thôi mà mái huế khó tìm quá .

2ndFACE

Chúc mừng bác. e cũng đang định làm 1 cái trên sân thượng nhưng sợ nóng quá không biết e nó có chịu đc không. trống thì e có rùi còn mái thì chưa khổ nỗi e chỉ chơi chim huế thôi mà mái huế khó tìm quá .
Không dược đâu bạn ơi, mình cũng định làm nhưng trên tum tầng 4 mùa hè với mùa đông thì k để chim đc đâu.

chaomaolk

nhìn thích thât e củng tính nuôi trong avi .mà chim mái ko có khó tìm quá đi thôi

nguyenlong

chuẩn bị đón thành viên mới nào!tuy ko đẹp nhưng mang ý nghĩa nhân văn,nhưng bạn bỏ rơm vào để lót phân hay cho tụi nó lót ổ thế?lót ổ là kô được đâu nha mạc nhiều lắm đấy!đôi lời chia sẻ