MAFIA đã trở về sau 3 tuần đi du lịch !

Ken Nguyen

Nhận được tin vui từ Anh nên liền muốn chia sẽ với Anh.

Xin chúc mừng anh Cường, chủ nhân của chú chim "Kết Nghĩa" đã nhận lại được chú chim yêu quý của mình sau 3 tuần em nó đi du lịch Sài Thành. Sau 3 tuần em nó được thay tên đổi họ thành "Mafia", hihi.

Chữ Duyên nào có mấy ai ngờ, sống bằng trái tim thì chữ Duyên đấy luôn ở bên mình, anh nhé.

Thân.

Ken

chaomaochua152

chúc mừng nha hội trưởng hội ăn nhậu hê hê !rút kinh nghiệm nha anh lần sau phải hết sức cẩn thận bọn chim tặc

dauvietha

Về nhà rồi hả anh cường? Chúc mừng anh nhé! Hổ lại thêm cánh rồi.

Phan Thanh Huy

Trưởng Ban Thi Đấu HHCMMN
Chúc mừng bác Cường nhé ! em KẾT NGHĨA sau 3 tuần đào ngũ nay em nó lại trở về với mái nhà xưa . Anh Cường bây giờ được ví như ( Hổ thêm cánh ) trong thú chơi chào mào . đúng như AE thường nói Chim tìm người chứ người .... Hiện bầy giờ Anh được xem là người rất mây mắng trong giới chơi chào mào .

Một lần nữa xin chúc mừng Anh .

HUY LAN thân !

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Sấm có đánh bên tai tôi cũng không tin lại có duyên như vậy nhưng quả thật với anh thì rất, rất có duyên với chú chim này! Chúc mừng anh nhé.
Thân/ Tuyen LM

viet

Chào Mào Diêu Trì
chim bị 'đua' mà tìm được lại là quá may mắn. Chúc mừng chủ chim.

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Hết khóc rồi nhe Cửong kể cho AE nghe chuyện nó trở về đi

lamda_nguyen

Theo em nên đổi tên em nó thành MAFIA luôn cho nó oách..:) Xin chúc mừng anh Cường và đồng thời cũng là lời nhắc nhở cảnh giác cho những nghệ nhân đang sở hữu chim cọp... Cứ như em, cầm chim bổi đi dợt vào cuối tuần sau cả tuần mưu sinh thì cafe nào chả ngọt.
Thân Lamda_Nguyen...!