Mong các cao thủ Gia Lai giúp đỡ "tìm chim"

mrhehehe

bác nào o trong gia lai, có thể tìm giúp em 1 em bổi già rừng được ko ?
em tên giang. sdt. mong các bác giúp em với.

Sửa bởi Amin:

mrhehehe

2 mùa lông cũng được, chỉ cần chim có tố chất, mong các bác giúp với, vì em cũng ở gia lai. em muốn kiếm 1 em an khê để đem đi thi.

xyz_badboy_xyz

Ngọc Thụ Lâm Phong
2 mùa lông cũng được, chỉ cần chim có tố chất, mong các bác giúp với, vì em cũng ở gia lai. em muốn kiếm 1 em an khê để đem đi thi.
Đèo an khê hả bác? cũng đang kiếm một e vùng đó mà chưa có đây ..

chim KT giọng có dài không bác ơi.Giá cả có đắt ko ạ

bổi giá = 1/3 chim Đèo hải vân.
Chơi dàn tầm 20 lồng loanh quanh 2c
Giọng bác có thể nghiên cứu các topic của mình

dovan

già rừng, già mùa, đi thi tốt nữa! chúc bác thành công! mình ở Pleiku, cũng đang trong giai đoạn kiếm nè!

mrhehehe

vâng, khổ nhất là lúc chọn chim, bác nào thiện cảm giúp share lại cho em với. hậu tạ 1 cữ coffee

oliveken1989

kaka bác này tìm chim gia lai mà muốn chim an khê cơ đấy chỉ có thánh mới giúp bác được thôi kaka

mrhehehe

kaka bác này tìm chim gia lai mà muốn chim an khê cơ đấy chỉ có thánh mới giúp bác được thôi kaka
hjhj, thấy bác quảng cáo có em mồi giọng dài lê thê nge mà mê, em co 1 chú đakđoa rui, nge giọng cũng ấm lắm, giờ muốn kiếm 1 em an khê về giao lưu với anh em ở ayunpa. bác có thì share em với nha

mecm

chim như bác thì ae ở đâu cũng kiếm hít,1 là chim an khê quá khó kiếm

phamtungstudio

mình có hai em bổi rừng, chính tay mình đi bẫy, em nào cũng lì, có 1 em bẫy sập bị xẫy hôm sau vào vẫn đá và dính. mình nuôi khoảng 1 tháng lồng rồi. mình ở chư sê nếu thich ban lh minh ae giao lưu

Sửa bởi Amin:
Bạn muốn tìm chim bổi mới bẫy về hay là chim đã chơi sơ sơ, hay là bổi chơi trường? Nếu được thì mình sẽ hỏi giúp cho bạn.

chaomao81

mình ở ankhe, chim an khê rất là hay, cố lên bác, mình đang cầm 1 em, đang thay lông, mùa sau sẻ hường thụ.

mrhehehe

mình có hai em bổi rừng, chính tay mình đi bẫy, em nào cũng lì, có 1 em bẫy sập bị xẫy hôm sau vào vẫn đá và dính. mình nuôi khoảng 1 tháng lồng rồi. mình ở chư sê nếu thich ban lh minh ae giao lưu
chim ở vùng nào vậy bạn ?

Sửa bởi Amin: