Núi gió bình điền.

thangaka

Hôm nay miền bắc đón nhận thêm 1 luồng gió mùa đông bắc bổ sung trời thì rét nhưng em bình điền vẫn nhiệt. Em này của anh Tuấn "Namkiet" share cho mình chơi, anh em vào chém nhiệt tình nhé.

Conchymnho

Quá tuyệt đối với 1 chú bổi, chúc mừng bác. Bác Thắng chỗ nào Hn vậy? Có dịp ae cafe chim cò. E cũng bắt chim a Nam kiệt.

xoong thung

Chào thangaka. Núi gió hay quá thắng ơi, lăng xăng ghê lại xoe đuôi nữa. Chúc mừng nha! Khi nào có time về uống rượu kim sơn giao lưu chim cò tí nhỉ? Ah em này hôm bĩa bên nam deinhf vào đc sâu ko?
Thân!

thangaka

Chào thangaka. Núi gió hay quá thắng ơi, lăng xăng ghê lại xoe đuôi nữa. Chúc mừng nha! Khi nào có time về uống rượu kim sơn giao lưu chim cò tí nhỉ? Ah em này hôm bĩa bên nam deinhf vào đc sâu ko?
Thân!
Ở bên nam định trọng tài chấm cơ cấu quá nên chẳng được gì, hôm rồi mấy ae ninh bình lên thi giải tây hồ mở rộng thì mình làm được cái top 80, khi nào lên tp thi alo cho mình

cm_long khánh

Dáng bộ lăng xăng,lí lắc,em này mà căng cứng thì chơi tốc độ rất đã con mắt luôn.Con này với con Núi Gio - Bình Điền mình đang nuôi nhìn giống nhau như 2 giọt nước.
Chim tố chất + nước nuôi tốt thì chắc chắn nhanh hưởng thụ thành quả thôi.Chúc mừng thangaka nhé!

vinhdq

Chim bổi mới 06 tháng mà giữ giằng quá, tố chất em nó tốt, chúc mừng chủ thớt nhé.
Thân!

thangaka

Chim bổi mới 06 tháng mà giữ giằng quá, tố chất em nó tốt, chúc mừng chủ thớt nhé.
Thân!
em nó 2 năm lồng rồi bạn ah, ra ngoài này được vài thán nhưng đã dần thich nghi được với khí hậu miên bắc nên chơi khá tốt