Ngày đãng trí, để một em bay mất tại Phước Long B,Q9

maiduc87

Chăm 3 em bổi suốt 8 tháng, hôm nay đãng trí thế nào mà làm vệ sinh lồng quên k cài thế là một em đã bay đi. Chán quá
watch

crystalcandy

Chào bạn,

NÓ còn quẩn quanh ở đó đó. Có mồi treo lên tí là dính. Ba ngày nó mới bay đi

maiduc87

Cám ơn bác Crystalcandy nhé.chắc phải mượn lụp của ông hàng xóm quá, lúc giờ nó quanh quẩn ở trên cây ổi. Giờ tối rồi không biết nó bay đi đâu nữa.

cocghe

mang cái lồng nuôi bỏ chuối và cà chua treo lên , mang thêm em bổi bỏ lụp cho thêm trái cây vào ,nó đói là nhẩy thôi

maiduc87

mang cái lồng nuôi bỏ chuối và cà chua treo lên , mang thêm em bổi bỏ lụp cho thêm trái cây vào ,nó đói là nhẩy thôi
Mình chưa có lụp, đang tính qua hàng xóm mượn nhưng ngại quá, vì họ không biết mình. Mua lụp thì mình chưa có mồi nên mua về để không cũng nản.

cocghe

Mình chưa có lụp, đang tính qua hàng xóm mượn nhưng ngại quá, vì họ không biết mình. Mua lụp thì mình chưa có mồi nên mua về để không cũng nản.
bác gần bên q9 thì wa bên ngothanhnhan mượn ổng đó

neo

mai qua Neo tặng cho cái lụp chợ maiduc87 ơi , ghé trước 7h45 hoặc 12-13h30 nha chiều thì sau 18h nha , lụp kg đẹp lắm nhưng mình cũng bắt 3-4 con rồi đó

maiduc87

Cám ơn bác Neo và bác Cocghe nhé, coi như e nó không có duyên với mình vậy. Cố gắng chăm hai em bổi còn lại xem thế nào.

mai qua Neo tặng cho cái lụp chợ maiduc87 ơi , ghé trước 7h45 hoặc 12-13h30 nha chiều thì sau 18h nha , lụp kg đẹp lắm nhưng mình cũng bắt 3-4 con rồi đó
Bac Neo có biết địa chỉ bán lồng bẫy gia lai không? em muốn làm một cái để bẫy mấy em đánh chao, hôm trước ba lần sập mới tóm được...Có nhiều con nó chao qua làm sập cả lồng mà nó vẫn nhơn nhơn ở ngoài...tức vãi

cocghe

Bac Neo có biết địa chỉ bán lồng bẫy gia lai không? em muốn làm một cái để bẫy mấy em đánh chao, hôm trước ba lần sập mới tóm được...Có nhiều con nó chao qua làm sập cả lồng mà nó vẫn nhơn nhơn ở ngoài...tức vãi
nếu thích wa mình nha

neo

qua cocghe làm cho kia giá 6 xị thôi , hay để mình đặt cho , bác Tám làm thì chuẩn luôn , bạn ở đâu nếu ở gia lai thì cuối đường tô hiệu hỏi bác tám thương binh

neo

Quên mất là em ở ngoài Bắc.. Tuyên Quang....bữa trước anh có giao lưu lồng với thanhchi89 phải không nhi? Anh có cách nào gửi ra Hà Nội được không?

nếu ở tuyên quang thì mình gơi ra tuyên quang luôn cho , vì bọn chuyển phát nhanh nó chuyển khắp nơi mà có điều là tuyên quang hình như lâu hơn 3-4 ngày gì đó và mình phải ra bưu cục gần nhất để nhận nều kg có số nhà bạn à

qua cocghe làm cho kia giá 6 xị thôi , hay để mình đặt cho , bác Tám làm thì chuẩn luôn , bạn ở đâu nếu ở gia lai thì cuối đường tô hiệu hỏi bác tám thương binh
không biết có ra hà nội được không anh?

nếu ở tuyên quang thì mình gơi ra tuyên quang luôn cho , vì bọn chuyển phát nhanh nó chuyển khắp nơi mà có điều là tuyên quang hình như lâu hơn 3-4 ngày gì đó và mình phải ra bưu cục gần nhất để nhận nều kg có số nhà bạn à
thế thì ngon rồi...Anh inbox em số điện thoại với...thanks Anh

Anh neo ơi...thông cảm nhé...mai em mới qua ngân hàng gửi tiền Anh mua lồng giúp được...mấy hôm bận đi công tác liên miên.Cám ơn Anh đã giúp đỡ...Em cũng hồi hộp chờ lồng về lắm

Rungcay

Bác neo hào phóng quá ....bửa nào qua cội chip chip quận 2 ae minh gl cafe chém gio