Nhận gạch xây nhà heheh

tdduong

mới tậu được 1 con bình định vui quá, tết về có đi thi với mấy anh Đông Hòa ùi.. em xin ít gạch chim mau lên lữa...
[/IMG]

Nhắc nhở chủ topic : bạn đã vi phạm nội quy diễn đàn về việc đăng bài, gửi hình có sử dụng địa chỉ website khác. Yêu cầu gửi lại hình ảnh khác để bổ sung. Ngay ngày mai BQT sẽ xóa topic này nếu vẫn còn vi phạm.

Sửa bởi Amin:

linhu

Đầu to, cổ bự, trán rộng, yếm đậm, vai nở to siêng cánh, chủ chăm chưa tốt đuôi bông ít, đít lạt ko phồng, mùa lông sau cải thiện 2 điểm sau là thành chiến binh. Đủ gạch xây tầng 1 rồi bạn :)

tdduong

Đầu to, cổ bự, trán rộng, yếm đậm, vai nở to siêng cánh, chủ chăm chưa tốt đuôi bông ít, đít lạt ko phồng, mùa lông sau cải thiện 2 điểm sau là thành chiến binh. Đủ gạch xây tầng 1 rồi bạn :)
dạ, tại vì chủ trước nuôi tập thể bác ơi, em mới bắt nó về lúc sáng. thân bác

thai

ui chim đẹp quá . em rất thích những chú chim có bóng bộ thế này . đẹp vãi cả đẹp @@ thiệt hại inbox em tham khảo với bác

tdduong

Hì dạ vâng khu gò vấp em mới bắt sáng nay nó ở trong lồng tập thể 5 6 con lận nên lông hơi xấu.thân

tdduong

Chào amod hiện tại em đang lên bằng điện thoại thâyd vi phạm.em xin lỗi cái này em không cố ý, tại bên upanh.com,.. mấy wed mod đưa ra bị lỗi em mò cả buổi chiều mà không được,đang zui quá nên tìm mấy uwed ngoài thật sự em không biết vi phạm.thân mod có gi sáng mai e gỡ xuông.thân

tdduong

ttduong Hòa Hiệp Trung là ở chỗ nào ? Nay đang làm gì rồi ?
Dạ vâng chào bác quan tâm ,nhà e khu đường sắt ngay hội chim hòa hiệp trung chạy vài,em đang đi học trong sg bác ah,bác tên gì, ở khu nào thế.thân

N.Park

Dạ vâng chào bác quan tâm ,nhà e khu đường sắt ngay hội chim hòa hiệp trung chạy vài,em đang đi học trong sg bác ah,bác tên gì, ở khu nào thế.thân
Tên Viên, nhà gần tiệm tạp hóa Vân Giỏi , đợt này nhớ ghé qua hội thi chào mào miền Nam gặp nhau - giao lưu nhé . Thân

tdduong

Tên Viên, nhà gần tiệm tạp hóa Vân Giỏi , đợt này nhớ ghé qua hội thi chào mào miền Nam gặp nhau - giao lưu nhé . Thân
hì anh Viên tiê,j nét phải không ah, hì em có mấy con bổi cùi cùi thôi anh, con này em đang ép thay lông hì, anh vào Sg thi hã, có gì bữa nào vào aloo em 1 tiếng đẻ em xin nghỉ làm tại em đang làm thêm bên siêu thị.thân

N.Park

hì anh Viên tiê,j nét phải không ah, hì em có mấy con bổi cùi cùi thôi anh, con này em đang ép thay lông hì, anh vào Sg thi hã, có gì bữa nào vào aloo em 1 tiếng đẻ em xin nghỉ làm tại em đang làm thêm bên siêu thị.thân
có làm tiệm nét đâu, biết tiệm tạp hóa Vân giỏi không, cặp vách nhà đó. tdduong nhiêu tuổi rồi, biết ngõ xưng hô nè.