Nhậu, để rỗi nhờ hơi men ta trãi lòng với Ae!

Có thể là Tóp píc này hơi bị...không được lôi cuốn đối với Ae. Nhưng, với nhân vật chính người viết nói đến hay với những ae xuất hiện trong hình ảnh ở dưới thì đây là những khoảnh khắc mà người viết bài này rất quý trọng.

Cuộc sống có lúc thăng lúc trầm, nó không bằng phẳng với những con đường đầy hoa hồng. Và, những người Anh, người em, những chiến hữu luốn sẽ bênh cạnh ta những lúc ta cần họ, điều đó thật tuyệt cho một tình anh/em. Bài viết này, Đức Qn sẽ cập nhập từng cuộc nhậu của Ae chim cò. Có thể là một cuộc nhậu như bao cuộc nhậu, nhưng mấu chốt quan trọng là cái tình, cái cảm thông và chia sẽ cho nhau của những người đàn ông.

Mở đầu tóp píc là cuộc nhậu do chủ xị Mr Đức Bụng Bự rủ rê và lôi cuống những thần men trong khu vực hội tụ.

Tối qua, A Nguyễn Minh Đức, mod Chaomao_mduc đã chiêu đãi anh một trận....bưa chè. Lý do tổ chức là anh ấy mới được bà xã tặng điện thoại ASUS mà anh ấy mơ ước có được bấy lâu nay. Hehe.

Cảm ơn cái điện thoại.....

Để Ae có được cái này....hehe

Nhân vật chính! Người anh của chúng tôi. Mr Đức Bụng Bự.

Khách mời của anh là những chiến hữu chim cò.

A Hà, CLB Vĩnh Điện, Cafe chim vĩnh điện.

Hình ảnh mang tính chất dìm hàng. Lão ấy quyết phá mồi cho lại vốn! haha. (Dẫu biết rằng những hình ảnh này lên, tính mạng của em sẽ gặp nguy hiểm với ông anh, nhưng thèn em lỡ nói không sợ hôm qua rồi hehe)

Và rồi lại khoe điện thoại mới đầy đủ tính năng...

....khiến anh Hà phải tuổi thân vì không có điện thoại đẹp nên đã gọi về...xin vợ mua cho cái điện thoại đẹp giống anh Đức Bụng Bự. Hehe.

Buổi nhậu đơn giản, và say vô là từng ông một trãi lòng với ae, vui, buồn trong cuộc sống, có vui lúc trầm lặng, có lời khuyên lời động viên. Và, ngay cả khúc...nổ cũng có!
hehe

Chúc Ae diễn dàn sẽ có nhiều cuộc nhậu như vậy.
Đức QN, chia sẽ cùng Ae.
Thân chào!

luongbinh

;)Từng học 5 năm bách khoa Đà Nẵng + với rất nhiều thằng bạn Quảng Nam rồi mà giờ nghe giọng Quảng Nam vẫn không rõ lắm, đặc biệt là trong không khí lân lân như ri. Nên fải xem clip 2 lần :p. Anh em hội hè cung đam mê nói chuyện chim cò ri thì còn chi bằng.

chaomao^^py

Moderator
Ae vui vẻ quá ! Thắc mắc là AE QN ít chơi với bác Minhgas nhỉ , Thắc mắc tí thôi ,có gì ko phải mọi người bỏ qua nghen :(

;)Từng học 5 năm bách khoa Đà Nẵng + với rất nhiều thằng bạn Quảng Nam rồi mà giờ nghe giọng Quảng Nam vẫn không rõ lắm, đặc biệt là trong không khí lân lân như ri. Nên fải xem clip 2 lần :p. Anh em hội hè cung đam mê nói chuyện chim cò ri thì còn chi bằng.

Khà khà, Thế giờ anh ở đâu rồi ạ? Có dịp về Quảng Nam báo ae tụi Đức rồi ae mình cùng...trãi lòng anh nhé!

Ae vui vẻ quá ! Thắc mắc là AE QN ít chơi với bác Minhgas nhỉ , Thắc mắc tí thôi ,có gì ko phải mọi người bỏ qua nghen :(

Đức đọc nhiều bài viết và rất nhiều ctm, từng ctm, và Ctm của anh là Bá đạo nhất, vô duyên nhất em đọc được. hehe
Hỏi chi ác rứa anh.?
A Minhgas là một người Ae năng nổ với phong trào chơi chim ở QN-ĐN, tính thẳng thắng. Không tính toán.
khà khà, mà công nhận anh Py vô duyên quá đi. hehe

chaomao^^py

Moderator
Đức đọc nhiều bài viết và rất nhiều ctm, từng ctm, và Ctm của anh là Bá đạo nhất, vô duyên nhất em đọc được. hehe
Hỏi chi ác rứa anh.?
A Minhgas là một người Ae năng nổ với phong trào chơi chim ở QN-ĐN, tính thẳng thắng. Không tính toán.
khà khà, mà công nhận anh Py vô duyên quá đi. hehe
kaka ! Sao cũng được bạn . Không hiểu thì nó rất chi là vô duyên , nói không phải chứ mình cố tình vô duyên . QN không nhỏ , nhưng ... :)

chaomao cui

Mình vừa có dịp về đn( ngũ hành sơn), rồi đi ngược ra q. Ngãi. Nếu lên Dđ sớm hơn tí có lẽ sẽ giao lưu đc với ae rồi. Tiếc thật.

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Và không thể thiếu nhân vật chính trong buổi nhậu và cũng chính là chủ topic.

minhgas

Chào mào cùi bắp
ta lạy gặp mấy ông ni ổng đâu có dám rủ . Rủ 1 lần ăn hết trơn mồi của mấy ổng , không mồi uống rượu chay mấy ổng la làng nên lần sau có dám rủ rê chi nữa kakaka